Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wifi Green Bangkok กับ Wifi แบบเป็นแพคเกจนี่ มันตัวเดียวกันป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wifi Green Bangkok กับ Wifi แบบเป็นแพคเกจนี่ มันตัวเดียวกันป่าวครับ

อยากทราบครับว่า Wifi Green Bangkok ที่ให้ใช้ฟรี กับ Wifi แบบเป็นแพคเกจ ที่มี Wifi เอดจ์ เเละจีพีอาร์เอส ที่เสียเงินตกวันละ 20 บาท ของทรู นี่มัน Wifi ตัวเดียวกันป่าวครับ แล้วถ้าเป้นตัวเดียวกัน ทำไมเขาถึงแยกให้ใช้ฟรีกับเสียเงินล่ะครับ สงสัย... ขอบคุณมากครับ

ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยครับ

Comment

ตัวเดียวกันครับ แต่ความเร็วต่างกันครับ

64kb กับ 128kb

Comment

เสียตังได้ความเร็วเยอะกว่าครับ

Comment

green wifi รู้สึกจะจำกัดคนใช้ด้วยคับ กี่คนจำไม่ได้ละ

Comment

ผมลอง truemove ใช้ฟรี 1 ชม./เดือน มันวิ่ง 1 เมกนะครับ
            ส่วน green 64 ตาม rep บนครับ

Comment

แบบเสียตังค์ความเร็ว 1-4 Mbps ที่แพ็คเกจมันบอกไว้ใช้ ผมใช้จริงก็ 1-2 Mbps อะครับ
              ส่วนกรีนก็ตามข้างบน

Comment

Working...
              X