Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเปกคอมให้หน่อยครับเป็น 2 ชุดน่ะครับ 25k กับ 30k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเปกคอมให้หน่อยครับเป็น 2 ชุดน่ะครับ 25k กับ 30k

งานหลักๆก็จะเป็นเล่นเกมหนักๆ ดูหนัง เปิดบิทแล้วก็เขียนโปรแกรมน่ะครับ ไม่ได้ใช้ในห้องแอร์นะครับ
    แล้วก็ขอเป็น intel ละกันครับรวมจอนะครับทั้ง 25k แล้วก็ 30k ไม่ได้ตามดูฝั่ง PC มานานเลยจัดเองไม่ค่อยถูกไปเล่น Notebook ซะนานพอไม่ได้หิ้วไปไหนมาไหนแล้วก็เลยอยากกลับมาใช้ PC น่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Working...
X