Announcement

Collapse
No announcement yet.

jedicool ~>.<~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• jedicool ~>.<~

เมื่อวานผมไปพันทิพ ตั้งใจจะไปซื้อ gamming keyboard Logitech G15
    ในใจก็นึกอยู่ว่า Jedi น่าจะมีขายน่ะ เพราะขายของแต่งคอม
    เดินเข้าไปในร้าน
    กระผม : พี่ครับ มี gamming keyboard Logitech G15 ขายมั๊ยครับ
    พี่ผู้หญิง... : อะไรนะคะ
    กระผม : เอ่อคีย์บอร์ด Logitech G15 อ่ะครับ
    พี่ผู้หญิง... : ไม่รู้จักอ่ะ คีย์บอร์ดอันละ 100-200 พี่ไม่ได้ขายหรอกน้อง
    กระผม : หืมมมม......
    เดินออกมาจากร้านแบบ งงๆ
    คิดในใจร้านไหนขายฟะ 100-200 ตูให้ 500 เลยอ่ะ

ผมก็เป็นลูกค้าร้านนี้ซื้อของไปเยอะมาก
    เจอแบบนี้ก็งงอยู่ บางทีเข้าไปก็ไม่ค่อยสนใจจะถามเรื่องของซะหน่อย หรือผมแต่งตัวจนๆก็ไม่รู้ หุหุ

ถ้าได้500 ผมฝากซื้อสัก2ตัวนะครับ

Comment

รับแซบ

Comment

ยังงี้เหละครับคนบางคนฉลาดน้อยแล้วยังชอบแสดงความฉลาดน้อยให้คนอื่นเวทนา
        เจออย่างนี้เสียความรู้สึกนิดๆนะถ้าเป็นผม อาจมีสวนคืนด้วย

Comment

ทำไมไม่บอก ว่า เอา ของ Razer -*-

Comment

น่าจะถามไปอีกทีว่า ถ้าที่ผมจะซื้อมันอันละ 200 ละก็ผมเอาสัก 10 อันเรยละครับ เหอๆ
            Last edited by CE_MUT; 6 Oct 2008, 21:11:23.

Comment

เหอะๆ สวนเลยครับ

Comment

G15 อันละ 100-200 ฝากซื้อ ซัก โหล จะไปขายต่อ หุหุ พูดจาไม่เข้าหูนิ

Comment

Working...
                X