Announcement

Collapse
No announcement yet.

MAXIMUS FORMULA ตัวแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MAXIMUS FORMULA ตัวแรก

MAXIMUS FORMULA ตัวแรก เพื่อนๆใช้แรมตัวไหนกันกับบอร์ดตัวนี้แล้วเสถียรครับ คือจะซื้อแรมมาใส่ใหม่ เพราะตอนนี้มีปัญหากับแรมตัว G.skill HK 2GB/1066

ผมใช้ Gskill HZ 2G/800 คับ อัดไปวิ่งที่ bus 1200 ใช้ไฟเยอะหน่อย 2.5v ถึงจะเสถียร
    ผมใช้ก็ไม่มีปัญหานะคับท่าน
    รอท่านอื่นมาแนะนำต่อ อิอิ

Comment

แค่ G.skill HK 2GB/1066 ใส่ไฟไป 2.3-2.4 ตามสเปคมันก็น็อคแระครับ เปลี่ยนมา 5คู่แล้วล่ะ

Comment

แค่ G.skill HK 2GB/1066 ใส่ไฟไป 2.3-2.4 ตามสเปคมันก็น็อคแระครับ เปลี่ยนมา 5คู่แล้วล่ะ

Comment

Working...
        X