Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 754 ของผมอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 754 ของผมอีกแล้ว

คือตอนนี้

เพื่อนน้าผมโรมาบอกว่า

1.mainboard ที่ผมซื้อมามันใส่ 754 ตัวเก่าผมไม่ได้(ผมก็ฟังไม่ถนัดเค้าบอกว่าไร)
    2.ท่าผมจะไปเครมเมนบอดนี่มันต้องรุ่นเดิเท่านั้น ช่าย ม๊ายอะ ผมจะทำไงดีพอดีว่ามันใช้ไม่ได้
    3.939 ยังพมีในตลาดตอนนี้ไม๊ครับ

ปล.939 ยังมีอนาคตไหม?

1.มีด้วยหรือครับ ซ๊อกเก็ตเดียวกันใส่ไม่ได้ และ ปกติ 754 นี่เสียบซีพียูที่มีขายได้หมดนี่ครับ ต่างกับพวกอินเทลที่ต้องดูชิปเซ็ตด้วยว่าใส่ได้หรือไม่
    2.ดีคอมไม่ได้แน่ ถ้า คอม7 พอมีลุ้นครับ
    3.ยังมีครับ

Comment

ผมโดนผู้หย่ายหลอก ปะหว่า

Comment

Working...
      X