overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 39

Thread: จะหาเกมGTA ได้จากที่ไหน ครับ

OverclockZone Member joyrisus's Avatar

Default จะหาเกมGTA ได้จากที่ไหน ครับ

เพิ่งฟอแมต เครื่องไป เกมหายหมด ผมเป็นสมาชิกบิท แต่มันไม่มีGTA นะสิ
    แนะนำผมด้วย แค่อยากเล่นอ่ะ

อย่าใช้ความรุนแรงเป็นข้ออ้าง นะครับ การ์ตูนเรื่อง ทอม&เจอรี่ ความรุนแรงมันทั้งเรื่อง ทุบ ตี ตัดตอน กระตื้บ ฯลฯ อ่ะ ว่ามั้ย

แค่จะหาเกมGTA สักเกม มันยากจัง ภาคเก่าๆ ที่ซื้อ มาเบื่อละอ่า

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไม่ได้ไม่เป็นไร แนะนำก็ได้

มาริโอ้ ผมก็ เล่น ครับ ชอบโดด เหยียบ เต่า ด้วย

OverclockZone Member Comma's Avatar

coming soon ทั้งเกมส์ทั้ง She

OverclockZone Member fusefinal's Avatar

โหลดบิทเอาสิครับ -.-

OverclockZone Member maxgyver's Avatar

ระวังนะ เด๊ยว เจ๊จะมา

555+
    เดี่ยวเจ๊จะมานะจ๊ะ
    ระวัง!!!!

อิอิิ

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

อย่าเล่นเลยค่ะ เราควรจะไปเล่นเกมส์อื่นที่ดีนะค่ะ

OverclockZone Member necroman's Avatar

ตอนนี้ผมเล่น Mercenaries 2 แก่ขัดอยู่

OverclockZone Member phimarn's Avatar
    จ.นครนายก อ.เมือง

14พ.ย.ออกแน่ครับหาได้ตามร้านแผ่นก็อบทั่วไปครับแต่คงต้องบอกให้เค้าเอาออกมาเพราะเอามาตั้งหน้าร้านคงไม่ได้แต่แผ่นแท้คงไม่ต้องพุดหมดหวัง กระซิบบอกเจ้าของร้านดีๆนะครับเด๋วเขาจะคิดว่าเรามาล้อซื้อเด๋วจะโดนเขาอัดเอาครับ

OverclockZone Member pongsapat's Avatar

Quote Originally Posted by BaKerStreet View Post
    อย่าเล่นเลยค่ะ เราควรจะไปเล่นเกมส์อื่นที่ดีนะค่ะ

ยังไง

เปงพวกของเจ๊ในตำนานป่าวเนี่ย

OverclockZone Member nameinw007's Avatar

ดิชั้นว่าเอาเวลาไปหาเกมส์อื่นเล่นเถอะนะคร่ะ เกมส์สีขาวที่ ICT เขาบอกมาก็น่าสนใจนะคะ
    อย่าเอาเวลาไปเล่นพวกเกมส์สีเทา เลยนะ เวป Bit เวปไหนกล้าให้ Download ดิฉันจะบอกเวปให้ ICT จัดการค่ะ เกมส์นี้ถูกแบนตั้งหลายประเทศ ออสเตรเลีย นิวซีแลนด์ และอีก 2 ประเทศ ดิฉันคิดว่าฉันพอจะช่วยเตือนสติที่ถูกเกมส์นี้ทำลายได้ ขอบคุณค่ะ

ถุ้ย ชีวิต
    Last edited by nameinw007; 7 Oct 2008 at 11:14:59.

OverclockZone Member maxgyver's Avatar

เด๊ยวดิฉันจะบอก ICT ให้บล๊อกบิทนะค่ะ

ฮาว่ะ

OverclockZone Member Comma's Avatar

โอย ที่พิมพ์ๆประมาณว่าเห็นด้วยที่ไม่ใช่ Mypc นี่เค้าประัชดทั้งนั้นแหละครับ

แบบว่าตามน้ำ ผมก็เคยละ ไม่เครียดๆ

OverclockZone Member fake_AngleII's Avatar

ลองเข้าไปหาได้ตามลายเซ็นเราเลยนะ

OverclockZone Member tumlek's Avatar

torrentmove มีคนปล่อยอยู๋ครับ ทุกภาค ด้วย

OverclockZone Member

ขอโทศนะคะ ดิฉันไม่ได้ตอบกระทู้เพราะต้องการคนมาสนใจค่ะ ถ้าดิฉันอยากให้คนมาสนใจในตัวดิฉัน ดิฉันว่าไปโพสตามเวบบอรด์ทั่วไปจะดีกว่ามากค่ะ
    เวบบอรด์ที่มีคนทั่วไปที่เห็นด้วย กับดิฉันมีอยู่เยอะแยะมากมายค่ะ และมีผู้คนมากมาย มากกว่าที่นี่หลายเท่าซะด้วยซำ ถ้าดิฉันไปแปลความจริง จากเวบ
    ภาษาอังกฤษไปเผยแพร่ ให้ผู้คนได้รับรู้ เพื่อไม่ให้เรื่องGTAไม่เงียบหาย จะมีคนสนใจในตัวดิฉันและยกย่องดิฉันค่ะ ถ้าต้องการให้คนสนใจมากกว่านั้น
    ก้อสร้างเวบ หรือ บล๊อค ต่อต้าน GTAเกมนรก แล้วส่งเมล ไปขอ เป็น ลิงค์จาก กระทรวง ต่างๆก้อได้นะคะ ไปช่วยรัฐรนรงค์ยิ่งได้หน้าอีกด้วย แถมบางที
    อาจจะได้ ออกตามสื่อต่างๆซะด้วยซำ

ดิฉันมาโพสที่นี่ และ ยังทนอยู่กับเสียงด่าทอ ที่มาด่าว่าดิฉันก้อเพื่อจะเตือนสติ พวกที่ยังจมปลัก หลงมัวเมากับเกมนรก GTAอยู่ค่ะ ดิฉันไม่เคยตอบโต้นะคะ
    แค่หวังว่าสักวันคนจำพวกนี้ จะคิดได้ เกมอื่นๆที่เป็นเกมขาว มีมากมายให้เล่น นะคะ ถ้าไม่ชอบละก้อ เกมสีเทาที่เน้นความรุนแรงอย่างCrysisหรือ
    เกมอื่นๆ ก้อ ยังมีให้เล่น ดิฉัน ไม่เข้าใจจริงๆว่าทำไม ถึงไปชอบเล่นเกมทีส่งเสริมให้คนไปกระทำความผิดกันมากขนาดนั้น ทั้งๆที่เกมมาออกจะดาษดื่น

Quote Originally Posted by bankhalkdown View Post
    ขอโทศนะคะ ดิฉันไม่ได้ตอบกระทู้เพราะต้องการคนมาสนใจค่ะ ถ้าดิฉันอยากให้คนมาสนใจในตัวดิฉัน ดิฉันว่าไปโพสตามเวบบอรด์ทั่วไปจะดีกว่ามากค่ะ
    เวบบอรด์ที่มีคนทั่วไปที่เห็นด้วย กับดิฉันมีอยู่เยอะแยะมากมายค่ะ และมีผู้คนมากมาย มากกว่าที่นี่หลายเท่าซะด้วยซำ ถ้าดิฉันไปแปลความจริง จากเวบ
    ภาษาอังกฤษไปเผยแพร่ ให้ผู้คนได้รับรู้ เพื่อไม่ให้เรื่องGTAไม่เงียบหาย จะมีคนสนใจในตัวดิฉันและยกย่องดิฉันค่ะ ถ้าต้องการให้คนสนใจมากกว่านั้น
    ก้อสร้างเวบ หรือ บล๊อค ต่อต้าน GTAเกมนรก แล้วส่งเมล ไปขอ เป็น ลิงค์จาก กระทรวง ต่างๆก้อได้นะคะ ไปช่วยรัฐรนรงค์ยิ่งได้หน้าอีกด้วย แถมบางที
    อาจจะได้ ออกตามสื่อต่างๆซะด้วยซำ

ดิฉันมาโพสที่นี่ และ ยังทนอยู่กับเสียงด่าทอ ที่มาด่าว่าดิฉันก้อเพื่อจะเตือนสติ พวกที่ยังจมปลัก หลงมัวเมากับเกมนรก GTAอยู่ค่ะ ดิฉันไม่เคยตอบโต้นะคะ
    แค่หวังว่าสักวันคนจำพวกนี้ จะคิดได้ เกมอื่นๆที่เป็นเกมขาว มีมากมายให้เล่น นะคะ ถ้าไม่ชอบละก้อ เกมสีเทาที่เน้นความรุนแรงอย่างCrysisหรือ
    เกมอื่นๆ ก้อ ยังมีให้เล่น ดิฉัน ไม่เข้าใจจริงๆว่าทำไม ถึงไปชอบเล่นเกมทีส่งเสริมให้คนไปกระทำความผิดกันมากขนาดนั้น ทั้งๆที่เกมมาออกจะดาษดื่น

ใช่ค่ะ ดิฉันก็หวังว่าต้องมีสักวันค่ะ เพราะดิฉันไม่ชอบเกมนรก GTA มากค่ำ ฉันจะทำให้ทุกคนเลิกสนใจเกมนรก GTA ค่ะ

OverclockZone Member nameinw007's Avatar

ดิฉันก็เห็นด้วยค่ะ เกมส์นรกเราต้องช่วยกันรวมพลังรวมใจปราบปรามเกมส์อภิมหึมาแห่งตำนานผี***ซานตานนรกเกมส์นี้ไปค่ะ ถ้าจะให้ดิฉันช่วยอะไรก็บอกเบอร์ติดต่อไว้นะคร่ะ ทั้งเบอร์บ้าน เบอร์มือถือเลยะค่ะ เอาใจช่วยเสมอค่ะ เพื่อนเป็นการสะดวกที่จะช่วยกันขจัดเกมส์เลวๆนี่ไปได้คะ โพสในกระทู้นี้เลยนะคร่ะ ดิฉันเข้า PM ไม่เป็นค่ะ Email ตูก็ไม่มีหวะ เอ้ยยยย !!!! ดิฉันไม่มีค่ะ อ้อ ขอตัวก่อนนะค่ะ ดิฉันต้องไปเล่น GTA เอ้ยยยยย ผิด ๆ ๆ Yulgang อ่ะค่ะไปตีกบไม่มีทางสู้มันสนุกดีอ่ะค่ะ อิอิ

OverclockZone Member kitv3's Avatar

จ๊ะ GTA มันเกมต่ำแต่คนที่ไม่รับความคิดเห็นของคนอื่นน่ะโคตะระต่ำเลยครับ

OverclockZone Member fukulo's Avatar

GTA ผมว่ามันอยู่ที่คนเล่นมากกว่า จะมึ.จะไปจริงจังกับมันมากแค่ไหน ถ้าไม่สมองเล่นไปแล้วทำแบบในเกม
    ผมอยากจะไปตื้บทั้งครอบครัวที่มันทำให้เกมGTAต้องโดนแบนใน ไทย เกรียนสุดๆ

Quote Originally Posted by bankhalkdown View Post

โพสไม่ตรงคำถาม แบนแมร่งเลยเดะ !

-*-

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks