Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่าปกติหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่าปกติหรือเปล่า

คือ การ์ดจอผม มันมีช่องเสียบสองช่องอะครับที่สามารถเสียบ สาย DVI ได้ ผมก็เลยลองเสียบมันทั้งสองช่อง แต่มีช่องนึงช่องด้านขวามือ เวลาเสียบแล้วมันจะเหมือนถาพเป็นจุดๆ เส้นๆ เหมือนการ์ดเสียเลยอยากถามว่า การ์ดมันเสียหรือเปล่า
    หรือผมเสียบผิดช่อง เพราะถ้าเสียบช่องซ้ายมันจะไม่เป็นอะไรเลย ภาพปกติ
    แล้วก็อยากให้ช่วยดูคะแนน การ์ด จาก ที่วัดมา(เสียบช่องด้านซ้าย) ว่าปกติหรือเปล่าครับ
    คือแบบว่า งงว่าทำไม มันกน่าจะเสียบได้สองช่อง ซ้ายขวาน่าจะเหมือนกัน หรือผมเข้าใจผิด

ผมใช้ HD 3870 DDR4 512 M 256 Bit อะครับ
    Attached Files
Working...
X