Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะหิ้ว Bose C3 S2 เข้ามาจะมีคนสนใจมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะหิ้ว Bose C3 S2 เข้ามาจะมีคนสนใจมั้ยครับ

พอดีพี่สาวจะกลับจากเมกา เลยจะให้หิ้ว C3 S2 มาให้

เห็นเค้าบอกอาจจะหิ้วได้หลายชุด เพราะ load ได้มาก

ไม่ทราบว่าจะมีคนสนใจมั้ยครับ

ถ้าสนใจ ก้อลงชื่อ แล้วถ้าเอาเข้ามาได้เเล้ว มาว่ากันครับ

ไม่ต้องมัดจำ แต่ขอคนเอาจริงๆนะครับ

^^
    Last edited by Boyler; 7 Oct 2008, 15:02:13.

ผมเอา Bose C5

Comment

บอยคิดการหย่ายยย !!!

Comment

C3 ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าเป็นรุ่นอื่นได้มั้ย

Comment

ราคาเท่าไรครับ

Comment

ราคาเด๋วผมขอไปสรุปกะพี่ก่อนนะครับ

แล้วจะมารายงาน

ขอบคุณครับ

Comment

ขอราคาด้วยครับ

Comment

รอดูราคาแล้วตัดสินใจอีกทีครับ

Comment

ผมขอบอกถ้าจะเอาเข้ามา ขาย ราคาเกิน 13000 ผมแทบว่าจะไม่ออกเลยนะ

เพราะของใหม่มัน 15000 อีกอย่่าง ประกันไทย แถมดอกลำโพงตั้ง5 ปี

ถ้าจะหิ้วจริงๆเอาC5 ครับ กำไรดีกว่าแถมน้ำหนักพอๆกันเลย

ไม่ได้พูดไม่เสียนะครับแต่C3 ตามประสบการณ์ผม ขายออกยากโคตรๆถ้าาคาใกล้เคียงของในเมืองไทย

Comment

เท่าไร่เอ่ย ว่าแต่ ไฟ 110 ใช่ไหม

Comment

มารอดูราคาด้วยครับ

Comment

รอดูราคาอีกคน

Comment

รอดูเหมือนกัน

Comment

ตอบแทนบอยครับ ถ้านำ C3 เข้ามาราคาไม่เกิน 13000 บาทขัวส์ครับ คิดไว้ว่าประมาณ 12000 บาท แต่ขอดูราคาอีกนิด
                            ส่วน C5 กำลังคุยๆอยู่ครับ ส่วนเอาเข้ามาได้กี่เครื่อง คิดว่าประมาณ2-3เครื่องครับ คือไม่ได้เอาเข้ามาขายจริงจังนะครับ เผอิญ
                            พี่กลับมาปีละครั้งเท่านั้น แล้วก็ไม่มีสำภาระมากนัก ปกติกลับมากระเป๋าใบใหญ่ว่างใบนึงตลอด ส่วนจะให้นำยี่ห้ออืนนั้นคงจะไม่ได้
                            เพราะพี่ไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องเสียง แต่เผอิญบ้านใกล้ shop ของ bose แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นจะ confirm ทุกท่านอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ
                            Last edited by ^YimmY^; 7 Oct 2008, 18:09:14.

Comment

ถ้าได้ราคา รบกวน pm กลับมาหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X