Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูทีครับ เกี่ยวกะ XFX 8800 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูทีครับ เกี่ยวกะ XFX 8800 GT

คือว่ากลางวันมันร้อน 50-55 องศาอะครับ การ์ดจอ

กลางคืน ก็ 48-50 อะครับ ไม่ทราบว่ามันมีปัญหามั้ยอะครับ ไม่หายข้องใจ

ผมดู ใน GPU-Z อะครับ

ปรกติ เนิบๆ

Comment

ปกติครับท่าน...................
      ของผม XFX GF9800 GT ยังร้อน 74 เลย Full ก็ 92+ เล่นเกมแล้วเด้งออกเลย เซง

Comment

ชิว ๆ

Comment

ปรกติดีครับ ถือว่าเย็นเลยครับ

แต่ก็คงต้องดูฟูลโหลดด้วยว่าเท่าไหร่

Comment

-*- เย็นสบาย

Comment

แต่ถ้าไม่พอใจก็ลอง MX-2 มาทาดูครับ อิอิ โปรโมทซะ Full Load ลดลงได้ถึง 10 องศาจากซิ้งเดิมๆเลยนะคร้าบ

Comment

-0- ฟูโหลด ดูยังไงอะครับ

Comment

เล่นเกมโหด แล้วออกมาดู lol

Comment

อ้อครับๆ ได้เดียวเอามาโชว์ครับ -.-

Comment

Working...
                    X