Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมCrysis แล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมCrysis แล้วเล่นไม่ได้

พอดีผมซื้อแผ่นเกมCrysis มามันใช้ DVD 2 แผ่น spaceเครื่องผมก็มีแรม2g การ์ดจอAti Readon 3620 256m และพื้นที่อาร์ดดิสก์ก็เหลือเฟือ 250g ลงตรงไดรพ์ F พื้นที่ว่างตั้งเกือบ100g ก็ลงตามคำแนะนำในแผ่นคือ ให้แตกไฟล์ crysis01 แล้วก็ตัวต่อๆไปจนหมดแผ่นที่ 1 แล้วใส่แผ่นที่2 ลงไปจนเสร็จสิ้น แล้วมันก็ให้Installใหม่ ผมก็ลงรหัสตามที่ที่มีในแผ่นเสร็จแล้ว มันก็อินสตอล จนเสร็จสิ้น แล้วผมก็copy crack ที่ชื่อ crysis.exe ที่มีอยู่ในFolder Crack ที่มันลงไว้ ใส่ตรงFolder เกมCrysis ก็เข้าไม่ได้ มันจะขึ้นว่า ให้ใส่แผ่นแท้ของเกม แล้วผมก็ลองcopy crackในแผ่นที่ให้มาสำหรับวินโดว์xp ลงในFolder Crysis ก็ยังไม่ได้ครับ อยากรู้จริงๆว่าให้ copy crack ลงตรงไหนกันแน่ แล้วให้ลงในไดรพ์ไหนก็ได้ใช่ไหมครับที่มีพื้นที่ว่างพอ แต่ผมก็ลองมาเกือบทุกไดรพ์แล้วก็ยังไม่ได้อยู่ดี ใครมีข้อแนะนำอะไรเกี่ยวกับการinstall เกม Crysis หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

การลงแต่ละตัวมันไม่เหมือนกันครับ

อย่างของผม เมื่อแตกไฟล์ครบ 2 แผ่น แล้ว ให้ crack เลย ไม่ต้องติดตั้งใหม่ หรือลงทะเบียน

ส่วนพวกไฟล์ Crack จะลงในห้อง ที่มีไฟล์ crysis.exe

Comment

Working...
    X