Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยกู้ข้อมูล HDD บ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยกู้ข้อมูล HDD บ้างไหมครับ

ตอนนี้ต้องการ คำแนะนำแล้ว วิธีกับโปรแกรมที่ใช่นะครับ

เพราะ HDD ที่เก็บงานมีปัญหาอะครับ กดเข้าไปไม่ได้เลย มันให้ Format อย่างเดียวเลยครับ

เลยจะกู้ข้อมูลแล้ว เอาไปส่งเคลมอะครับ ช่วยกันตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ถอดฮาร์ดดิส แล้วไปกู้ข้อมูลกับเครื่องอื่น
    ลองหาใน google ดูเรื่อง data recovery
    มีหลาย tool ให้เลือกใช้

Comment

ถอดฮาร์ดดิส แล้วไปกู้ข้อมูลกับเครื่องอื่น
      ลองหาใน google ดูเรื่อง data recovery

Comment

Comment

ตอนนี้ลองของ Recuva อยู่อะครับ ขนาดมันบอกให้ format ผมยังทำไม่ได้เลย เฮ้อ

เด๋วลอง data recovery ดุครับ

Comment

Working...
          X