Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหูฟังประมาณ 2000 ให้หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหูฟังประมาณ 2000 ให้หน่อยค่ะ

มีงบประมาณ 2000 ค่ะ ใช้ฟังเพลงเป็นส่วนใหญ่ ดูหนังบ้างเล็กน้อย อยากได้เสียงใสๆค่ะ
    ตอนนี้เล็งของ Grado igrado ใครมีความคิดอย่างไรช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

sony e888
    yuin pk2
    koss ksc75

igrado ก็ดีนะครับ แต่อย่าลืมไปลองตัวที่เหลือด้วยนะครัีบ จะได้มีทางเลือกเยอะหนอ่ย

Comment

ขอบคุณนะค่ะ
      แต่ว่าอยู่ต่างจังหวัดค่ะ จะสั่งซื้อทางเน็ตอย่างเดี่ยวก็เลยหาข้อมูลไว้เยอะๆ

Comment

Grado s60 ครับ 2800 ของ ร้าน munkong
        ใช้ดีทีเดียว แต่ก้อนะ ไม่เคยใช้ยี่ห้ออื่นที่แพงๆ ก้อรู้แค่นี้แหละ เลยมาบอกเล่า
        เสียงดีมากครับ

Comment

ถ้าใส่ฟังนานๆ ผมไม่แนะนำกราโด้นะ ผมว่าใส่นานๆแล้วมันไม่สบายอ่ะ มันจะเจ็บหู ลองหาอันที่มันเป็นฟองน้ำนุ่มๆรึไม่ก็แบบครอบหูดีกว่า

แนะนำเป็นพวกเอียบัดyuinpk2 ไม่ก็แปะหูอย่างkossksc75,35 รึไม่ก็ถ้าอยากได้เป็นอินเอียก็ um1 fi.3 ไปเลย

Comment

แบบคลอบบางรุ่นใส่นานก็เจ๊บนะ ดูดีๆๆด้วยอะคับ

Comment

Working...
            X