Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขา CPU (478) หัก มีวิธีต่อให้เหมือนเดิมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขา CPU (478) หัก มีวิธีต่อให้เหมือนเดิมไหมครับ

แต่ขาที่หักมันหายไปแล้วด้วยอ่ะ....ใครเคยเจอเหตุการณ์อย่างนี้บาง แล้วมีวิธีแก้ไขยังไงครับ

ขอบคุณครับ

เครื่องเก่าผมเคยหักนะผมให้ร้านพวก Electronic บัดกรี ให้ใช้ได้เหมือนเดิมแรงอาจจะตกไปบ้างไม่แน่ใจนะครับว่า
    จะลดไปมากเท่าได

Comment

ไม่บัดกรีก็ใช้เหมือนกันครับ

Comment

พอดีผมทำหล่นอ่ะ แล้วขามันงอ ผมก็ค่อยดัดมัน ดัดไปดัดมาหักไปขา แต่ยังใช้ได้อยู่ พอดีจำเป็นต้องถอดออกมา
        เทสบอร์ด เอาออกมาอีกทีหักไป 2 ขาซะงั้น เปิดก็ไม่ติดเลย

Comment

กลับบ้านเก่า

Comment

หาซื้อมืองสองครับถูกๆเยอะ

Comment

ร้าน jib น่ะ เค้า ขาย อิอิ

Comment

Working...
              X