Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาdriver spark7300gt maxx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาdriver spark7300gt maxx

ผมลง driver ลงไปแล้วแต่มันก็ยังขึ้นยังเงี้ยอ่ะคับ driver ตัว nvdia wdm video capture download(Universal) มันยังขึ้นเครื่องหมายตกใจ ของ spark gf7300gt maxx ddr3 256bit ต้องหา driver จากไหนมาลงอ่ะคับพยายามมา3วันแล้ว

กำใส่รูปไม่เป็น

Comment

- -"
      ผมใช้ตัวเดียวกันครับลงไดรเวอแล้วใช้ได้ปกติ
      ซื้อมาอัพเกรดเหรอครับหรือว่าลงวินโดวใหม่แล้วเป็น
      ไม่รู้แก้ไงเหมือนกันครับแต่คิดว่าลงวินโดวใหม่อีกทีน่าจะหายนะ

Comment

ซื้อมาประกอบใหม่เลยอ่ะคับพอลงวินโดวเสร็จก็มาลงdriverการ์ดจอแต่มีขึนเครื่องหมายตกใจแค่ตัวนี้ตัวเดียวแต่ยังเล่นได้ปกติเลยยังไม่ได้ลงวินโดวใหม่อ่ะคับถ้ามีวิธีแก้อื่นจะดีมาเลยไม่อยากลงโปรแกรมใหม่หมดเยอะมาก

Comment

nvdia wdm video capture download
          ตัวนี้ไม่ต้องลงก็ได้ครับ
          เอาไดร์เวอร์จากที่ี้ดูครับ www.guru3d.com

Comment

Working...
          X