Announcement

Collapse
No announcement yet.

6600GT ผมเป็นรัยเนี่ยคับ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6600GT ผมเป็นรัยเนี่ยคับ????

คือว่าผมใช้กาดจอ Forsa AGP 6600GT 256MB/128Bit DDR ใช้กับบอร์ด P4P800-E Deluxe แล้วทีนี้ผมก็เล่นเกม Online Talesrunner อยู่ แล้วมันกระตุกตลอดเวลาเลยและภาพก็ไปหยักๆๆเต็มเลย แล้วผมไปปรับ Anti-Aliasing เป็น 4X ภาพเนียนขึ้นแต่กระตุกมากกว่าเดิมมีวิธีแก้มั้ยคับ

♣♣♣♣ใช้ Driver V. 169.21 (มันมากับแผ่น)

ซื้อตัวใหม่ที่แรงขึ้น ถ้าจะปรับ AA เยอะๆ นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ซื้อตัวใหม่ที่แรงขึ้น ถ้าจะปรับ AA เยอะๆ นะ
      อยากได้ตัวใหม่นะกว่าโดนคนทั้งบ้านว่าเอา เพราะกาดตัวนี้รวมเงินกันทั้งบ้านซื้อให้ผม

Comment

ลองอัพไดรว์เวอร์ล่าสุดดูครับ

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
          ลองอัพไดรว์เวอร์ล่าสุดดูครับ
          เดี๋ยวจะลองดูคับ ถ้าจะกลับไปใช้ Driver พวก 99.XX จะดีกว่ามั้ยคับ

Comment

ถ้าเคยใช้แล้วไม่กระตุกก็กลับไปใช้เถอะครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
              ถ้าเคยใช้แล้วไม่กระตุกก็กลับไปใช้เถอะครับ
              เคยใช้กับ VANTA คับ

Comment

9x.xx น่าจะดีกว่านะครับลองดู

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                  9x.xx น่าจะดีกว่านะครับลองดู
                  OK คับเดี๋ยวละลองดูคับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X