Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อวานส่ง ปลั้กแปลง ups apc 1 อัน ให้คุณ virojj ทาง EMS ไปฉะเชิงเทรา
    และวันนี้ส่งแบต spa 12v7.2ah 2 ลูก สำหรับใส่ Syndome Icon 1000va ให้คุณ Peerapong ทางขนส่งด่วนไปนครนายก

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• เมื่อวานนี้ ส่ง APC CS500 2 เครื่อง ให้คุณ Peerapong ทางขนส่งด่วนไปสมุทรปราการ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• วันนี้ส่ง APC RS800 1 เครื่่องให้คุณ Nopphaboon ทางขนส่งด่วนไปแถวบางซื่อ

Comment

• วันนี้คุณ A ให้ Syndome 1000va600w มาเปลี่ยนแบต 1 ลูก ถึงที่

ขอบคุณครับ

Comment

• เมื่อวานคุณ Ji มารับ APC smart 750va500w + แบต spa 2 เครื่อง ถึงที่

และวันนี้ส่งป้ายไฟ 1 อัน ให้คุณ Rat ทาง EMS ไปปทุมธานี

Comment

• เมื่อวานคุณ Korngrich มารับแบต Lion 12v8ah 2 ลูก ถึงที่

ตอนนี้ยกเลิกขาย แบต Spa 12v7.2ah ใช้แบต Lion 12v8ah แทนในราคา 550 บาท เท่าแบต spa แต่ได้ความจุมากกว่า รับประกัน 1 ปี

Comment

• UPS APC, Syndome
                แบต Lion
                ปลั้กแปลง UPS APC

Comment

• วันนี้ส่ง APC RS800 แบบประกัน 3 เดือน + แบต Lion12v8ah 2 ลูก ให้คุณ Teerawat ทางขนส่งด่วนไปปทุมธานี

Comment

• เมื่อวานส่ง แบต 12v12ah 2 ลูก ให้คุณ Teeruk ทางขนส่งด่วนไปเชียงใหม่

Comment

• วันนี้ส่ง APC Smart 1500va980w + แบต 12v18ah 2 ลูก
                      และ APC RS500va300w 2 เครื่อง + APC CS500va300w 1 เครื่อง + แบต Lion 3 ลูก
                      ให้คุณ Kriangkai ทางขนส่งด่วนไปปทุมธานี

Comment

• วันนี้คุณ Somkid มารับ APC RS1000va600w ปก 2 เดือน และ APC RS800va540w ปก 1 เดือน ถึงที่

Comment

• เมื่อวานส่ง Syndome Icon 1000va600w + แบต Lion 12v8ah 2 ลูก ให้คุณ Internet ทางขนส่งด่วนไปแถวยานนาวา กทม.

Comment

• วันนี้คุณ oui มารับ apc cs500 1 เครื่อง ถึงที่

Comment

• เมื่อวานส่ง แบต Lion 12v8ah 2 ลูก ให้คุณ nosoda ทางขนส่งด่่วนไปกระบี่

Comment

• เมื่อวานก่อน ส่ง แบต Lion 12v8ah 2 ลูก ให้คุณ pong ทางขนส่งด่วนไปนครปฐม

และเมือวานส่ง APC Smart 1000va670w + แบต 12v12ah 2 ลูก ให้คุณ Chaiyapon ทางขนส่งด่วนไปนครศรีธรรมราช

Comment

Working...
                                X