Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนีี้ส่ง APC RS1000 600w ให้คุณ Kruss ทางขนส่งด่วนไปนครศรีธรรมราช

ขอบคุณมากครับ

Comment

• ups apc มาแล้ว

Comment

• ยังเหลือตัวไหนบ้างครับ อยากได้ 700W ขึ้น

Comment

• Originally posted by Error_msi View Post
          ยังเหลือตัวไหนบ้างครับ อยากได้ 700W ขึ้น
          ไม่มีแล้วครับ เหลือสูงสุด 600w ครับ

Comment

• วันนี้ส่ง APC CS500 + แบต lion 12v8ah ให้คุณ Poijjana ทางขนส่งด่วนไปแถวบางเขน กทม.

และส่ง แบต lion 12v8ah 2 ลูก ให้คุณ Fluk ทางขนส่งด่วนไปสระแก้ว

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• เมื่อวานคุณ Puttichai มารับ APC RS800 + แบต lion 2 ก้อน ถึงที่

Comment

• เมื่อวานคุณ Cha มารับ Cs500 + แบต lion 2 ลูก ถึงที่

Comment

• Pure SineWAVE แท้ๆ
                  ถูกสุดเป็นตัวไหนครับ
                  พอดีจะเอามาใช้กับสเป็ค

i5 8400 เดิมๆ ไม่ OC
                  RAM 16 GB
                  GTX 1050Ti
                  M.2 NVMe 500GB + HDD 1 TB
                  PSU 600W 80+ white

จอ LG LED 21.5 นิ้วครับ

Comment

• Originally posted by moo_jes View Post
                    Pure SineWAVE แท้ๆ
                    ถูกสุดเป็นตัวไหนครับ
                    พอดีจะเอามาใช้กับสเป็ค

i5 8400 เดิมๆ ไม่ OC
                    RAM 16 GB
                    GTX 1050Ti
                    M.2 NVMe 500GB + HDD 1 TB
                    PSU 600W 80+ white

จอ LG LED 21.5 นิ้วครับ
                    ไม่มี pure ครับ หมด

Comment

• เมื่อวานส่ง APC RS500 + แบต 12v5ah ให้คุณ Aionhappy ทางขนส่งด่วนไปฉะเชิงเทรา

Comment

• วันนี้คุณ Cho นำ Leonics 525va มาเปลี่ยนแบต Lion 12v8ah 1 ลูก

Comment

• วันนี้ส่ง APC CS500 + แบต lion 12v8 ah ให้คุณ Worachai ทางขนส่งด่วนไปนราธิวาส

Comment

• เมื่อวานส่ง APC RS1000va 600w + แบต Lion 2 ลูก ให้คุณ Bumbim ทางขนส่งด่วนไปสุโขทัย

Comment

• เมื่อวานส่ง แบต Lion 12v8ah 1 ลูก ให้คุณ Code ทางขนส่งด่วนไปเชียงใหม่

Comment

• เมื่อวานส่ง ปลั้กแปลง 2 อัน ให้คุณ Bumbim ทาง ems ไปสุโขทัย

และวันนี้ส่ง UPS APC 1000va + แบต Lion 12v8ah 2 ลูก + ปลั้กแปลง 2 อัน พร้อม ให้คุณ Jirawat ทางขนส่งด่วนไปเชียงใหม่

ขอบคุณทั้ง 2 ท่านมากครับ

Comment

Working...
                                X