Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้รับของแล้ว + ทดสอบแล้ว
    ใช้งานได้ดีครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by pash View Post
      ได้รับของแล้ว + ทดสอบแล้ว
      ใช้งานได้ดีครับ ขอบคุณครับ
      ขอบคุณมากครับ
      ติดขัดใช้งานประการใด แจ้งให้ทราบนะครับ

วันนี้คุณ xxxxxx1379 มารับ RS1000va600w +แบตติดเครื่อง ถึงที่ ขอบคุณมากครับ
      Last edited by franknb; 3 Jul 2015, 22:06:43.

Comment

Originally posted by franknb View Post
        ช่วงหัวค่ำวันนี้ คุณ Freed@mIT มารับ APC RS800va 540w + แบต csb 2 ลูก
        บริการดีมากเลยครับ ทั้งก่อน-หลังขาย ผมจัดกับท่านนี้มา 2 เครื่องแล้ว พอใจมากครับ
        ล่าสุดเพิ่งรับไปตอนนี้ ลองเทสแล้ว ใช้งานได้ปกติ กันไฟกระชาก ไฟตก ไฟดูดได้ด้วย
        UPS APC RS800va 540w จับคู่กับ (spec เครื่องไว้ทำงาน)
        cpu i3-2100
        mb lenovo IS6XM
        vga nvidia gts250 512mb (inno 3d)
        ็HDD มี 2 ตัว
        ram 4 gb 2แถว
        psu raidmax rx530full
        monitor acer 18.5 lcd

ใช้งานได้ตั้งแต่เปิดเครื่อง ถึงปิดเครื่องเรียบร้อย (เล่นอินเตอร์ทั่วไป ไปประมาณ5นาที) ปล.แบตยังเหลือ ยังไม่ได้เทสแบบFull

Comment

Originally posted by franknb View Post
          ติดขัดใช้งานประการใด แจ้งให้ทราบนะครับ

วันนี้คุณ xxxxxx2461 มารับ APC RS1000va600w พร้อมแบตติดเครื่อง ถึงที่
          ขอโทษนะครับท่าน ผมยังไม่ได้ไปซื้อนะครับ ที่ตกลงไว้กับท่านคือ พฤหัสฯหรือศุกร์ ถ้าไปจะโทรบอกนะครับ
          แต่ผมตัดสินใจซื้อมือ 1 ไปแล้วเลยไม่ได้ติดต่อท่านไป

พอดีเห็นท่าน post ว่าผมไปซื้อ รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ

ไม่ได้มีเจตนา dis-credit นะครับ แต่คนในครอบครัวผมเล่น ocz อยู่เหมือนกัน เดี๋ยวผมจะมีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Freed@mIT View Post
            บริการดีมากเลยครับ ทั้งก่อน-หลังขาย ผมจัดกับท่านนี้มา 2 เครื่องแล้ว พอใจมากครับ
            ล่าสุดเพิ่งรับไปตอนนี้ ลองเทสแล้ว ใช้งานได้ปกติ กันไฟกระชาก ไฟตก ไฟดูดได้ด้วย
            UPS APC RS800va 540w จับคู่กับ (spec เครื่องไว้ทำงาน)
            cpu i3-2100
            mb lenovo IS6XM
            vga nvidia gts250 512mb (inno 3d)
            ็HDD มี 2 ตัว
            ram 4 gb 2แถว
            psu raidmax rx530full
            monitor acer 18.5 lcd

ใช้งานได้ตั้งแต่เปิดเครื่อง ถึงปิดเครื่องเรียบร้อย (เล่นอินเตอร์ทั่วไป ไปประมาณ5นาที) ปล.แบตยังเหลือ ยังไม่ได้เทสแบบFull
            ขอบคุณมากครับ ยินดีครับ

Originally posted by bluesky07 View Post
            ขอโทษนะครับท่าน ผมยังไม่ได้ไปซื้อนะครับ ที่ตกลงไว้กับท่านคือ พฤหัสฯหรือศุกร์ ถ้าไปจะโทรบอกนะครับ
            แต่ผมตัดสินใจซื้อมือ 1 ไปแล้วเลยไม่ได้ติดต่อท่านไป

พอดีเห็นท่าน post ว่าผมไปซื้อ รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ

ไม่ได้มีเจตนา dis-credit นะครับ แต่คนในครอบครัวผมเล่น ocz อยู่เหมือนกัน เดี๋ยวผมจะมีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ
            ขออภัยด้วยครับ พอดีมีเบอร์ใกล้กันที่โทรมา ก็เลยสับสนหน่อยครับ
            ลงแก้ไขไปแล้วครับ

เมือวานส่ง ES500va+แบต csb ให้คุณ HamzterTaRo ทางขนส่งด่วนไประยอง
            และส่ง RS1000va 600w ให้คุณ Ton ส่งขนส่งด่วนไปหนองบัวลำภู
            วันนี้ได้รับทั้งสองท่านเรียบร้อยแล้วครับ
            ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

Originally posted by bluesky07 View Post
                ขอบคุณครับท่าน
                ครับผม ต้องขออภัยจริงๆครับ

วันนี้ส่ง ES500+แบต csb ให้คุณ Teeranun ส่งขนส่งด่วนไปแถวคลองสามวา กรุงเทพฯ
                และส่ง Leonic 750va + แบต spa ให้คุณ Jessa ส่งทางขนส่งด่วนไประยอง (Leonic หมดแล้วครับ)
                ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

pm คับ....

Comment

แจ้งการโอนเงินไปทาง PM แล้วนะครับ

Comment

โอนเงินให้แล้วนะคับ.....รายละเอียดตาม pm คับผม

Comment

Originally posted by p2803 View Post
                        แจ้งการโอนเงินไปทาง PM แล้วนะครับ
                        รับทราบครับ พรุ่งนี้จัดส่งทางขนส่งด่วนให้ครับ

Originally posted by Nattawut_6 View Post
                        โอนเงินให้แล้วนะคับ.....รายละเอียดตาม pm คับผม

รับทราบครับ พรุ่งนี้จัดส่งทางขนส่งด่วนให้ครับ

Comment

วันนี้ส่ง smart 1000va สีดำ พร้อมแบต 12 v12ah 2 ลูก ให้คุณ peeraphol ทางขนส่งด่วนไปนครราชสีมา
                          ส่ง Rs800 พร้อมแบต csb 2 ลูก ให้คุณ Nuttawut_6 ทางขนส่งด่วนไปจันทบุรี
                          และส่ง cs500 พร้อมแบต spa ให้คุณ p2803 ทางขนส่งด่วนไปตรัง
                          ขอบคุณทุกท่านมากครับ
                          Last edited by franknb; 7 Jul 2015, 21:39:47.

Comment

วันนี่ส่ง apc rs800va + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ praew ทางขนส่งด่วนไปอุดรธานี

Comment

โอนค่าปลั๊กแปลงเสียบ UPS ไปให้แล้วนะคับ.....รายละเอียดตาม pm คับ.

Comment

Originally posted by Nattawut_6 View Post
                                โอนค่าปลั๊กแปลงเสียบ UPS ไปให้แล้วนะคับ.....รายละเอียดตาม pm คับ.

Comment

Working...
                                X