Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้ทีครับ สำหรับเปิดเพลง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้ทีครับ สำหรับเปิดเพลง ครับ

งบ 20,000 นี่จะดีมากๆครับ สูงกว่านี้นิดหน่อยได้ครับ + - 5,000

จะใช้เก็บเพลงเป็นไฟล์ MP3 และใช้ต่อเข้ากับ Mixer ของสถานีวิทยุครับ

อยากได้ Sound Card ที่รองรับ ระบบ คิวท์ฟัง
    ผมหมายถึง กำลังเปิดเพลงอยู่ แล้วจะทดลองฟังอีกเพลง โดยเสียงไม่ทับกับเพลงที่เปิดอยู่ครับ

ราคานี้ไม่รวมจอ นะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
    Last edited by prame; 8 Oct 2008, 12:07:35. Reason: เปลี่ยนหัวข้อ

ไม่มีผู้ตอบเลยหรอครับ T^T

Comment

ไม่มีความรู้ด้านเสียงครับ

รอท่านอื่นครับ

Comment

รอด้วย อยากรู้เหมือนกัน...

ไม่ค่อยได้เห็น เทพ sound card เท่าไหร่นัก

Comment

เรื่องเสียงนี้เห็นเค้าบอกว่าให้เอา DAC มาเสียบอะครับ

จะทำให้เสียงในคอมพิวเตอร์ดีขึ้นเยอะเลย

ราคาประมาณ 4000-5000 กว่าบาทอะครับ

ลองดูนี่ครับ http://www.munkonggadget.com/product_346681_th

แต่ว่าวิธีใช้ของมันผมก้ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ

ลองโพสถามในเว็บนี้ดู

Comment

Working...
          X