Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามคนใช้ MAXNET ในเชียงใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามคนใช้ MAXNET ในเชียงใหม่ครับ

คือ เนต 2M ของ MAXNET ในตัวเมืองนี่มีใครใช้บ้างครับ คืออยากจะเปลี่ยนแต่กลัวมันจะหลุดบ่อย
    เพราะบ้านเพือน อยู่แถว รอบนอก มันหลุดบ่อยมากๆ ในเมืองใครใช้ละเป็นยังไงเล่าสู่กันฟังทีครับ

ขอบคุณครับ

ใช้อยู่ครับ แต่ไม่ได้อยู่ในเมือง อิๆ โหลดบิท 215kB/s นิ่งๆ ไม่หลุด หลังจากโทรไปเฉ่งหลายรอบ

Comment

ผมใ้ช้ในตัวเมือง ไม่หลุดครับ นอกจากมันจะมีปัญหาแบบที่เป็นทั่วภาค ทั่วประเทศ โหลดบิตก็ 222-225 ครับ

Comment

Working...
      X