Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย ASUS A3V ร้อนแล้วค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซิ้งผมก็ปกติดีครับ ผมถอดหลายรอบแล้วอะครับ ไม่รู้จะทำไงดี ส่งศูนย์ ไม่รู้มันจะคิดเท่าไรคับ
    ขอถามอีกนิดว่า ผมอยู่รามอินทรา ส่งที่ไหนใกล้ที่สุดครับ เซียร์รังสิตมีมั้ยครับ ของ asus

Comment

Originally posted by Auto08 View Post
      ซิ้งผมก็ปกติดีครับ ผมถอดหลายรอบแล้วอะครับ ไม่รู้จะทำไงดี ส่งศูนย์ ไม่รู้มันจะคิดเท่าไรคับ
      ขอถามอีกนิดว่า ผมอยู่รามอินทรา ส่งที่ไหนใกล้ที่สุดครับ เซียร์รังสิตมีมั้ยครับ ของ asus
      ศูนย์ของ asus มีที่ สาธร ฟอร์จูน อาจมีอีกที่ผมจำมะได้อะแต่ศูนย์ asus ดีที่สุด

Comment

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองไปแหย่ดูครับ
        แล้วที่เซียร์รังสิตไม่มีหรอครับ ออกจะใหญ่ น่าจะมีซะหน่อย

Comment

ถ้ายังอยู่ในประกันส่งศูนย์ไม่เสียตังนี่คับ

Comment

อ่อ ประกันหมดแล้วครับ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
              X