Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK N61P-S ก่อนที่ไหนๆ ให้มันรู้ๆกันไป ว่ามันแน่หรือแค่ขี้ฟัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สู้ๆครับพี่หนึ่ง แต่บอร์ดตัวนี้ ให้ไฟมาเยอะทีเดียว

Comment

ท่านวิกรมันมีขายแล้วหรอเห็นในAdviceลงยังไม่มีรายละเอียดนึกว่ายังไม่ขาย ผมอยู่ ตจว เลยไม่รู้ข่าว แล้วมันเป็นยังไงบ้างอ่ะท่าน ผ่านใหม ไฟ1.5 ผมคงเล่นไม่ใหว เป็นยังไงบอกกันบ้างนะครับ เดี่ยว วันที่16จะขึ้นกรุงเทพไปสอยมาหน่อย
      Last edited by omegathai; 9 Oct 2008, 10:52:07.

Comment

จ่ายได้ใจมาก

Comment

สุดยอดมากครับ รอ K10N78 เหมือนกัน

Comment

รับทราบครับ

ภาคจ่ายไฟอันจิ๋วเดียว ยังกะ Intel Atom ยังงี้คงใส่ TDP 125W ไม่ไหวจริงๆ
            Last edited by estrellas; 9 Oct 2008, 14:08:44.

Comment

ใส่ 125W ไม่ได้ แบบนี้ NF6P ก็ดีกว่าที่หลากหลายเซะ

Comment

Originally posted by omegathai View Post
                ท่านวิกรมันมีขายแล้วหรอเห็นในAdviceลงยังไม่มีรายละเอียดนึกว่ายังไม่ขาย ผมอยู่ ตจว เลยไม่รู้ข่าว แล้วมันเป็นยังไงบ้างอ่ะท่าน ผ่านใหม ไฟ1.5 ผมคงเล่นไม่ใหว เป็นยังไงบอกกันบ้างนะครับ เดี่ยว วันที่16จะขึ้นกรุงเทพไปสอยมาหน่อย
                พันทิพย์วางเกลื่อน เลยครับ ทุกร้าน ผมไปหา NF6 P ที่พันทิพ พลิกแผ่นดิน ไปได้มาที่ TK มีอยู่ 5 ตัวสุดท้าน ส่วนรุ่นที่ รีวิว ตอนนี้ร้านใหนไม่มีเชยครับ

Originally posted by narwintr View Post
                สุดยอดมากครับ รอ K10N78 เหมือนกัน
                ก็มีแล้วเหมือนกันครับ ไม่ต้องรอ SLI ตัวละ 2290

Comment

NF6 P นี่ใส่ cpu สูงสุดได้กี่วัต ครับ

Comment

Originally posted by jinntake2 View Post
                    NF6 P นี่ใส่ cpu สูงสุดได้กี่วัต ครับ
                    ใส่ได้ CPU ทุกตัวที่ AMD ผลิตมาครับ AM2/AM2+

Comment

อดชม

Comment

นี่ถ้าอยู่ใกล้บ้านท่านวิกรนะ CPU ไปเกยถึงหน้าห้องนอนแระ

อยากชมความสามารถของใหม่

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ใส่ได้ CPU ทุกตัวที่ AMD ผลิตมาครับ AM2/AM2+
                          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by boyro View Post
                            นี่ถ้าอยู่ใกล้บ้านท่านวิกรนะ CPU ไปเกยถึงหน้าห้องนอนแระ

อยากชมความสามารถของใหม่
                            เอาไว้วันหน้าครับ ได้ลองแน่เร็วๆนี้ครับ
                            ต้องไปเอา NF6P ตัวเก๋ามาใช้ก่อน จะส่งครื่องเข้าแล้ว ขาด HD4670 TURBO อีกตัวเดียวครับ

Originally posted by jinntake2 View Post
                            ขอบคุณครับ
                            ลองได้เลยครับ ผมรอดูอยู่ครับ สู้ๆ

Comment

6p ใครว่าขี้ ไม่จิง อิอิดียังอยู่ที่เราและเพื่อนคนละ 1 เต็มใจรับ 4600+ ผมไปลองไหมท่านวิกร อยากให้ท่านลองบอร์ดตัวนี้กับพวก 65W ตัวต่ำหน่อย อยากดู พอดีจะจับมาให้เพื่อนหน่อย
                              Last edited by omegathai; 10 Oct 2008, 16:03:42.

Comment

Originally posted by omegathai View Post
                                6p ใครว่าขี้ ไม่จิง อิอิดียังอยู่ที่เราและเพื่อนคนละ 1 เต็มใจรับ 4600+ ผมไปลองไหมท่านวิกร อยากให้ท่านลองบอร์ดตัวนี้กับพวก 65W ตัวต่ำหน่อย อยากดู พอดีจะจับมาให้เพื่อนหน่อย
                                อยู่ชุมพรแหนะ ไกลครับ รับไม่ไหว

Comment

Working...
                                X