Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นBF2ลื่นขึ้นเพิ่มแรมเกี่ยวเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นBF2ลื่นขึ้นเพิ่มแรมเกี่ยวเปล่า

ไม่มีใครตอบเลย

- -*

Comment

เพิ่มไปเถอะ แต่ถ้าเล่น

ออนไลน์ เพิ่ม เน็ตด้วยก็ดี ^^

Comment

เกมส์นี้ กิน ram ครับ รู้สึก 1+-1.5 gb ครับ ถ้า มี 1gb แน่ๆคืออืดๆมีกระตุก แถมโหลดด่านก็ช้า 2gb ไว้ดีกว่าครับ

Comment

สเปคท่านอะไหร่หรอครับ

Comment

แรมเครื่อง 2048 แรมการ์ดจอ 256 ลื่นหัวแตก..สำหรับเกมส์นี้

Comment

หห

อัพ ก็ต้องดีกว่า

Comment

มีผล ใส่ๆ เข้าไปเลย
                Notebook ใส่อยู่ 4GB ( 2GB x 2 )
                PC ใส่ 3GB ( 1GB x 3 )

Comment

เกมนี้แนะนำ 2GB ครับ

Comment

แรมมันช่วยตอนโหลดเฉยๆคับ เมื่อกก่อนเครื่องผม p.4 ram1Gb GF6200 เนท256kb ปรับกลางๆยังลื่นเลยคับ

Comment

Working...
                    X