Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows ใหม่ทับของเก่าแล้วช่อง USB ใช้ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows ใหม่ทับของเก่าแล้วช่อง USB ใช้ไม่ได้

ตามหัวข้อหละครับ มันใช้ไม่ได้สักช่อง เอา flashdrive ไปเสียบมันไม่ขึ้นเลยทั้ง 4 ช่องเลยครับ

ฝากผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ mainboard P5VDC-X มีแผ่นไดร์เวอร์อยู่ หรือต้องลง ไดร์เวอร์

เมนบอร์ดใหม่ ก็ไม่รู้ว่าจะลงหัวข้อไหนในแผ่น งง มากครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ จะเอาหนัง....ลงเครื่องจะไปเอาของใหม่มาลง

Comment

คิดว่าแผ่น Windows ในส่วน Driver Pack ไม่สมบูรณ์ นะครับ

ลองเปลี่ยนแผ่นลงใหม่ ลองใช้ Windows XP 2006 V.5 หรือ V.9 ดูครับ

แต่ 2007 V.1 อย่าซื้อมาเด็ดขาด

Comment

ลง Via hyperion4in1 driver รึยัง

Comment

]ลงแล้วครับ

Comment

ลงวินใหมครับ ลงทับไม่ค่อยดีเท่าไร

Comment

Working...
            X