Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2180 --SSE4 ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2180 --SSE4 ???

ผมไปดูในเวป thanni กับ bigitshop มา
    เห็นพวก e2xxx มี SSE4 ด้วยอยากรู้ว่ามันเป็นล็อตใหม่รึยังงัยครับ
    แล้วต้องดูยังงัย รหัสอะไร ??

ลองไปดูที่กล่องอันเก่าที่เคยซื้อมามันไม่มีบอก
    Multimedia Instruction - MMX, SSE, SSE2, SSE3, SSE4, EM64T

อยากรู้ว่าต้องดูยังไงหร๋อครับ จะถามพนักงานขายก็ไม่อยากถาม
    ก็รู้ๆชอบตอบผ่านๆ เราถามอะไรก็ได้ๆๆ ใช่ๆๆๆ หมด

ไม่มีครับเว็บมันมั่ว

Comment

ไม่นี้ นะ

Comment

เซ็งจิงๆ นึกว่าเป็นของล็อตใหม่เข้ามา
        เพราะดูกี่เว็บๆ ก็บอกspec มี sse4 หมดเลย เข้าไปดู com7 เหมือนกัน

ตกลงรวมหัวต้มกันใช่ไหมเนี่ย

Comment

SSSE3 ก็คงพอแล้วมั่งครับ ^^

AMD ไม่มีน่ะบอกให้ อิอิ

Comment

e5200 ยังไม่มีเลยจะข้ามหน้าข้ามตาไปได้งาย...อิอิ

Comment

Originally posted by reconnang View Post
              e5200 ยังไม่มีเลยจะข้ามหน้าข้ามตาไปได้งาย...อิอิ
              ใช่ๆ จะข้ามหน้าข้ามตาไปไหน

Comment

AMD Phenom มี SSE4.1A มั้งถ้าจำไม่ผิด

Comment

มีก็แหล่มเป็ดสิ น้องฆ่าพี่ ภาค 3 BY INTEL

Comment

Working...
                  X