Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI P35 Chipset ผมมันร้อนไปมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI P35 Chipset ผมมันร้อนไปมั้ยครับ

ไม่แอร์ครับ รู้สึกมันร้อนจัง -*- หรือมันเป็นเพราะัเจ้า V8 ที่ผมใช้มันปล่อยลมร้อนออกมาเนี่ย

ชิว ๆ

Comment

หนักใจจริงอุตส่าได้ e8400 e0 มา ทำไมมันกินไฟเหลือหลาย T^T

Comment

อุๆ เอา4.8อัพ อย่าให้เสียDFI ครับ อืมมม แต่chipset ผมว่าร้อนไปนะ ผมแค่46เอง เอาพัดลม80mm วางบนการ์ดจอเป่าทั้งแรมทั้งchip nb

Comment

ร้อนไปนะสำหรับผม ของผม 43 เอง มีลมจากพัดลมแรม OCZ อย่างเดียว

Comment

ของผม DFI LP DK P45 clock ไปที่ 4 เหมือนกัน ความร้อนชิบ อยู่ที่ 47 - 49หน่ะคับ แต่ทำไมของคุณมันขึ้นไปสะ 57 เชียวลองหา พัดลมเป่าพวกแรม ผมน่าจะลดลงไปอีกนะคับ ของผม co นะคับ ไฟก็กินประมาณคุณนั้นล่ะคับ 1.37

Comment

มานร้อนอย่างนี้ละ คับ เหอะๆๆๆ

Comment

nb core 1.47 ความร้อนของผมก็ประมาณนี้หละครับ

Comment

ร้อนเกินไปครับ โอกาสแต๊ปสูงครับ โดนมาตัวนึงแล้วครับกับมือเลย หาทางทำให้มันเย็นด่วน
                  ถ้าทำได้ อย่าให้เกิน 50 เป็นดีครับ

Comment

Working...
                  X