คือผมจะ Ghost คับ โดยใช้ ghost 8 พอรันเข้าโปรแกรมแล้วเลือก patition from image พอกดเสร็จ มันขึน error ประมาณว่า หา source drive ไม่เจออะครับ ตอนแรกนึกว่าโปรแกรมเสีย เลยไปลองกับเครื่องอื่น แต่ปรากฎว่าใช้ได้ปกติครับ รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับ ต้องการ backup ข้อมูลอะครับ รุ่นนี้เวลาลงมันใช้เวลานานขั้นตอนจุกจิกเลยอยาก Ghost เก็บไว้อะครับ อีกอย่างคนที่ใช้ไม่ใช่ผมมันเลยไม่ค่อยสะดวกที่จะให้เค้าลง window ใหม่อะครับ