Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l ด่วนงับ อิอิ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l ด่วนงับ อิอิ ขอบคุณครับ

ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l corsail xms2 1*2 800 ด่วนงับ อิอิ ขอบคุณครับ พอดีวันนี้ซื้อของมาใหม่อีกเครื่องครับ อยู่กะ amd มานาน เลยอยากเล่ง intel บ้าง ep31-ds3l e7200 บัส 266 ปรับบัส 270 ยังไม่เซฟค่าเลยงับ แล้วมันจะ oc ได้เหรอ เหอๆ มีวิธีแก้มั้ยครับ ใครพอมีหน้าไบออส@4G บ้างป่าวครับ ขอด้วยงับ อิอิอิ ขอบคุณมากๆครับ

ไบออสเดิม f4 แฟลชใหม่เปง f5a ก้อไม่หาย
    Last edited by Camfrog_Terms_Of_Service; 9 Oct 2008, 17:15:05.

Comment

c1e ปิดแล้ว มันเซฟนะ

สังเกตได้ถ้าปรับไบออสหน้า MB Itelligent มันจะไม่เซพซักอย่าง

Comment

cpu host มันเปิดไม่ได้เลย เซฟแล้วก้อปิดตลอด

Comment

เวรกำจิงๆๆ ปวดหัวเลยผม

Comment

ผมก็ทำไม่เป็นครับ INTEL ผมโง่ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ผมก็ทำไม่เป็นครับ INTEL ผมโง่ครับ

555555555555555555 กำจิงๆครับ ผมก้อ intel ไม่เปงเยยยย

Comment

ผมเป็นแต่บอร์ด asus อ่ะ เหอๆๆ

ไม่รู้เหมือนกันป่าว

Comment

ผมใช้อยู่ทั้ง cpu และเมนบอร์ด เมนบอร์ดมันชอบกากเชฟไม่ค่อยติด เลือกโหลดดีฟอล ก่อนนะครับ จากนั้นค่อยเริ่มปรับแล้วเซฟก็จะใช้ได้ และถ้าปิดเครื่องมันก็ชอบคืนค่าเดิมด้วย บอกได้คำเดียวว่ากากโคตร(หมายถึงตัวผมเอง)

Comment

ส่งเคลมอย่างเดียวละครับ ผมก็ทำไม่เป็น ช่างที่ Scanner เค้าเทพจริงๆ ไม่รู้ทำไมคล็อกได้

Comment

วันนี้ไปเปลี่ยนตัวใหม่มาละครับร้าน J.I.P (ตัวที่2ละ ตัวแรกอาการเดียวกับท่านเลย) รู้สึกว่าของลอต REV 1.0 จะมีปัญหาบางตัว(หรือทุกตัวหว่า) ส่งเปลี่ยนเลยครับถ้าร้านเขาให้เปลี่ยนนะ วัดดวงอีกรอบว่าจะได้ตัวไม่จำค่าอีกป่าว

Comment

REV1.0 ด้วยครับ แต่เซฟค่าได้ครับ ซื้อที่ JIB เหมือนกันนะ ซื้อมาได้ จะ 2 เดือนแล้วครับ EP31-DS3L

Comment

โอ้ววววววววว ๆได้แล้วครับพี่น้อง ทีแรกแฟลชไบออสว่าจะให้มันเสีย แล้วเอาไปเปลี่ยนตัวใหม่ แล้วถอดปลั๊ก แฟลช 3 รอบ ไม่เสียซักรอบ เลยลองเข้าไบออสแล้วลองเซฟดู เซฟได้ซะงั้น งงเหมือนกัน

Comment

แรงใช่มั้ยละ สาด

Comment

Originally posted by zilong View Post
                              แรงใช่มั้ยละ สาด
                              ก้อแรงโอเคนะ ฟายยยยยยย 555

Comment

Working...
                              X