Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300 DDR2/512MB AGP 8X เล่น Red Alert 3 ไหวเปล่าครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300 DDR2/512MB AGP 8X เล่น Red Alert 3 ไหวเปล่าครับ..

สเปกเครื่อง P4 1.8GHz FSB400 RAM DDR512MB

ว่าจะซื้อ GF7300 512MB/128bit AGP 8X มาใส่เพื่อจะเล่น Red Alert 3

สบาย ๆ

Comment

ram น้อยไปงะ ยูนิทเยอะหน่อยคงช้าน่าดู

ถ้าไม่ได้รีบใช้ยังไม่ต้องซื้อก้ได้นะครับ นอเกมออกมาให้เล่นกันก่อนจะได้รู้ว่าเป้นไง

Comment

ถามต่อ 7300 นี่เล่น คอมมาน3ได้ไหมครับ
        สเปกก็ แซมปอน 2200+ ใช้บนบอร์ด 462
        แรม 1 กิ๊ก บัส400

Comment

Originally posted by playplay View Post
          ram น้อยไปงะ ยูนิทเยอะหน่อยคงช้าน่าดู

ถ้าไม่ได้รีบใช้ยังไม่ต้องซื้อก้ได้นะครับ นอเกมออกมาให้เล่นกันก่อนจะได้รู้ว่าเป้นไง
          คงหมายถึงแรมระบบนะครับ

Originally posted by TMalexoff View Post
          ถามต่อ 7300 นี่เล่น คอมมาน3ได้ไหมครับ
          สเปกก็ แซมปอน 2200+ ใช้บนบอร์ด 462
          รอ ฟันธงอยู่ครับ

Comment

Unit เยอะ ผมว่า DDR3 ช่วยได้เยอะนะคับ

Comment

Originally posted by TMalexoff View Post
              ไหวคับเเต่ต้องปรับต่ำๆไว้ เสปกล้ายๆเครื่องเก่าผม

Comment

แรมเครื่องน้อยไป

Comment

Working...
                X