overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 8 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 142

Thread: ลองมาแแล้ว Nurien noline (ภาพเยอะ)

OverclockZone Member maxsaag's Avatar

Default ลองมาแแล้ว Nurien noline (ภาพเยอะ)

ทั้งหมดนี้ผมมั่วล้วนๆนะครับ อ่านอะไรไม่ออกซักอย่าง

หน้าloginครับ

ขอข้ามส่วนสร้างตัวละครนะครับ ลืมcapจริงๆๆ

จะสร้างใหม่ก็ไม่ได้อ่านไม่ออกทำไม่เป็น รู้สึกว่าน่าจะเล่นได้แค่ตัวเดียวตัวนี้ยังเลิก เปลี่ยนไม่ได้ นอกจาเปลี่ยนidไปเลย

โหลดๆ

มาดูที่option(อยู่มุมล่างขวารูปเฟือง)

ปรับความละเอียดไม่ได้เลยครับ(คงที่1024*768) aaก็ไม่มี เวนเท้ๆๆๆ

อันนี้น่าจะเป็นเรื่องเสียง

tabที่สามมันเปิดไม่ได้ ข้ามมาที่4เลย น่าจะเป็นaboutของเกม แต่ทำไมมันน้อยๆไม่มีไรเลยหว่า

มาเจอหนู maxsaag กันดีกว่า

บังคับคล้ายๆsim2ครับ

เลือกที่รูปจอย เข้ามาจะมีmode trainer ให้เลือกเล่นไม่เล่นก็ได้ แต่เล่นจบจะได้ของ(ผมขี้เกียจเล่นอะ)

ครูฝึกเราครับ
    (บ่นอะไรก็ไม่รู้ ภาษาเกาหลี)

กดตามลูกศร

ผ่านแล้วเก่งมักค้าาาา หนูmaxsaag

เมื่อมั่นใจแล้วก็ไปแจมเค้าละครับ

เลือกมันซักห้อง

เข้าไปจะเป็นแบบนี้

เพลงอะไรใครบอกที (เกาหลีๆ)

สู้เว้ยยย

มันจะเหลือเหรอรอบแรก เอาไปที่โหล่555+

รอบที่สอง เทพมาจุติครับ ที่1ซะงั้น สะใจจริงๆ 5555555+(ไม่รู้ทำอะไรลงไป)

ต่อไปคือ PhysX
    จากที่demo 0.7 ถ้าการ์ดไม่สนับสนุน จะเล่นแทบไม่ได้ แต่สำหรับเกมตัวเต็มมีหรือไม่มีPhysXก็ยังลื่นครับ
    ผมลองปิดกับเปิดแล้ว แตกต่างนิดหน่อย
    เสป็กตามลายเซ็น
    framrate เทียบแบบเปิดและปิด(ช่วง1เพลง)

เปิด

2008-10-09 17: 57 :45 - nurien
    Frames: 19741 - Time: 246051ms - Avg: 80.231 - Min: 63 - Max: 107

ปิด

2008-10-09 18: 03 :16 - nurien
    Frames: 13078 - Time: 228464ms - Avg: 57.243 - Min: 40 - Max: 77

ไปและ5555555+
    Last edited by maxsaag; 9 Oct 2008 at 18:23:26.

OverclockZone Member ZervZ's Avatar

มีแต่เซิฟเกาหลีเหรอครับ ดูแล้วน่าเล่นดี ว่าแต่เล่นเหมือน Auditionปะครับ
    แบบว่าถ้าเล่นเหมือนกันก้อขอบาย ไม่ถนัดแนวนี้จริงๆ

OverclockZone Member peeman's Avatar

กว่าจะเขาไทยคงอีกนานมั้งครับ คล้ายๆ เกม Audition Online

OverclockZone Member Garkkk's Avatar

ผมก็เล่น เวล21ละ เล่นกับพวกในบอร์ดออนไลน์สเตชั่นอ่ะครับ เจอก็ทักกันด้ายนะครับ

OverclockZone Member maxsaag's Avatar

สรุปเกมนี้ PhysX ไม่เกียวด้วยประการทั้งปวง
    การ์ดจอจะมีไม่มีก็ได้คร้าบบบบบบบบบ

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

เหอ ไม่ชอบเล่นเกมแบบนี้อ่ะ แต่มีแบบว่าเข้าไปดูคนอื่นเล่นป่ะ เป็นเกมที่ทำตัวละครน่ารักสุดๆ

ถ้าเปิด aa ได้จะสวยงามมาก

OverclockZone Member kitv3's Avatar

โนมโดนมักๆ

OverclockZone Member foxyou's Avatar

ทำมัย เทคเดโม ผมได้ เฉลื่ย แค่ 7 เองอ่ะ ตัวเติมไม่กินสเปก เหมือน เทคเดโมหรอ

OverclockZone Member rhythm158's Avatar
    OVERCLOCK SOCITY

น่าลองๆๆ

OverclockZone Member numetal's Avatar

เงาบนพื้นมันสะท้อนเห็น....ไหมครับ

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

*-*

OverclockZone Member Garkkk's Avatar

เต้นหมุนทีก็เห็นแล้วครับ 55+

OverclockZone Member foxyou's Avatar

โหลดจากไหนอยากเล่นมั้งครับ

OverclockZone Member 11pm's Avatar

ดูภาพแรกๆ นึกว่าแนวนั้นซะอีก....

OverclockZone Member MajEstl7's Avatar

โหลดจากไหน อ่ะครับ เซิฟเกาหลี ผมก็จะลองเล่น ดู เห็นภาพแล้วหน้าเล่นดีครับ แต่ไม่รู้ จะมันรึป่าว

OverclockZone Member MajEstl7's Avatar

ชุดแต่ล่ะชุดเท่ได้ใจ

OverclockZone Member gamoxzone's Avatar

น่าลองนะเนี่ย

OverclockZone Member Xiah's Avatar

คิดได้ไง -.- เงาสะท้อนจะ เห็น . . . .รึเปล่า ( แต่ก็น่าคิด ^^ )

ใน เวปBIT ก็ มีให้โหลดกันแล้วนะคับ

ว่าแต่... ทำไม ตรงเป้า ครูฝึกมันช่างงงง ......... ><'

ไว้เข้าไทยค่อยเจอกัน- -a

ปล. ผู้ชาย ชุดสีชมพู หน้ายังกะ Rain กับ Kibum SJ

OverclockZone Member

ไอ้คนเล่นผู้ชาย ทำไมเหมือน gay จังฟะ

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    ไอ้คนเล่นผู้ชาย ทำไมเหมือน gay จังฟะ
    เกาหลีมันก็เหมือนเกย์เกือบทุกคนแหละครับ

Page 1 of 8 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks