Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอ LCD หน่อยคับ ชาวAMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอ LCD หน่อยคับ ชาวAMD

มีงบ 8000 คับ ขอ 19-22 นิ้ว

ช่วยแนะนำหน่อยคับ ยิ่งถูกยิ่งดีคับ

ขอมี DVI ด้วยคับ ถ้ามี HDMI ได้ก็ดีคับ

ขอบคุณคับ
    Last edited by bs*wz; 9 Oct 2008, 18:19:47.

ลอง 2253LW ของ samsung ครับ แต่ไม่มี HDMI ครับ

Comment

ขออนุญาตแนะนำ

ตอนชื้อให้ตรวจสอบสภาพจอที่ร้านเลย เช่น รอยขีด ข่วน แตก หัก โดยเฉพาะเม็ดสี ถ้าเจอให้บอกร้านเลยว่าขอตัวไหม่

ไม่งั้นจะเป็นเหมือนเพือนผมครับ

เพราะเวลา เกิดปัญหาแล้ว มันพูดกันลำบาก

ส่วน รุ่นที่จะชื้อ รอท่านต่อไปมาแนะนำ

Comment

HDMI กะ DVI~ คือไรหรองับ

Comment

Originally posted by golfza01 View Post
          HDMI กะ DVI~ คือไรหรองับ
          ช่ิองเสียบภาพแบบ digital ครับ

Comment

Samsung 2232GW ครับ ใช้อยู่ ดูหนังแจ่มมาก

Comment

ชอบ BenQ อ่าครับ ที่มี HDMI นะ

Comment

ลืมบอกคับ เอามาดูหนัง+เล่นเกม+ทำงานทั่วไป

รุ่นที่คิดๆไว้คือ

Samsung 2253lw
                LG W2252TQ
                t220
                932GWE
                Samsung 2232GW

แนะนำด้วยคับ ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by bs*wz View Post
                  ลืมบอกคับ เอามาดูหนัง+เล่นเกม+ทำงานทั่วไป

รุ่นที่คิดๆไว้คือ

Samsung 2253lw ก็โอนะครับสวยดี แต่ จอมันไม่ใช่ 22" นะครับมันแค่ 21.6"
                  LG W2252TQ ถ้าทำงานด้วยก็ตัวนี้ครับ เพราะมันปรับเป็น 4:3 ได้ด้วย สะดวกดี
                  t220
                  932GWE
                  Samsung 2232GW

แนะนำด้วยคับ ขอบคุณคับ

ถ้าเน้นคุ้ม+ถูก ผมเพิ่มให้อีกรุ่นละกันครับ
                  AOC 2217v
                  Last edited by Akatsuki; 10 Oct 2008, 01:15:09. Reason: เพิ่มเติมข้อมูล ^ ^

Comment

226BW ของผมไหมครับ อิอิ ๆ ๆ

Comment

ดันนิดคับ

Comment

samsungครับ ใช้ดี ภาพสวย น้องผมใช้อยู่
                        ส่วนผมใช้ 37"

Comment

AOC 2217V อีกเสียง ประกัน5ปีนะ 10000:1

Comment

Working...
                          X