overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: โย่วๆๆ PS3 ช้ำอีก! Tekken 6 ปันใจไป X360

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

Default โย่วๆๆ PS3 ช้ำอีก! Tekken 6 ปันใจไป X360

รักPS3ครับ

Kดิต

OverclockZone Member Comma's Avatar

เอ่าเฮ!!!

ปันใจมาลง PC ด้วยสิ ไหนๆก็จะมัลติแพลตฟอร์มและ

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

อยากให้GTมาใจจะขาด แต่คงไม่มีวันนั้น

OverclockZone Member jay-aha's Avatar
    บรมราชชนนนี 65 ตลิ่งชัน กทม

Quote Originally Posted by Comma View Post
    เอ่าเฮ!!!

ปันใจมาลง PC ด้วยสิ ไหนๆก็จะมัลติแพลตฟอร์มและ
    ถ้าลง X ก็ ต้องลง PC ผมว่านะ
    ส่วนใหญ่ไม่ว่าเกมส์ไหนลง X แล้วเค้าจับมาลง PC ตลอด

OverclockZone Member Macro's Avatar

Quote Originally Posted by jay-aha View Post
    ถ้าลง X ก็ ต้องลง PC ผมว่านะ
    ส่วนใหญ่ไม่ว่าเกมส์ไหนลง X แล้วเค้าจับมาลง PC ตลอด
    ส่วนใหญ่ เกมที่เอามาลง ทั้ง X และ PC
    ส่วนใหญ่ MS เค้าจะเอามาทำน่ะขอรับ
    อย่างเกมพวก 1st 2nd party
    แต่นี่ Takken มันเป็น 3rd จึงไม่น่ามีโอกาสลง

-boomerang's Avatar

ช่วงนี้เป็นยุคทองของ Multi Platform ซะแล้วครับ

แต่ผมว่าถ้าลง PC อาจจะทำให้ตลาดคีย์บอร์ดมีรายได้มากขึ้นก็ได้นะครับ หึหึ

OverclockZone Member คิม's Avatar

งานเข้าอีกแล้ว Sony

OverclockZone Member enzigerz's Avatar

ผมเองตกใจหนเดียวพอตอน ไฟนอล13ไปxboxเพราะถ้าเสียไฟนอลเเล้วอะไรก็ไม่สำคัญเเล้วครับ 55+ ปลงๆ

เเต่จะว่าไปเกมเเนวไฟติ้งที่ผมชอบจริงๆก็มีเเค่ นารูโตะ เเต่ตอนนี้เริ่มมาสนใจโซลคาลิเบอร์เเละหญิงเขาเด้งจริง ^^

OverclockZone Member

ภาวนาให้มี "ลูกหลง" หล่นมาลง pc บ้างครับ
    จะรอรับ "ส้มหล่น" อยู่ตรงนี้ครับ
    เอ หรือจะลองถอย XBOX360 มาดูซักทีดีไหมเอ่ย?

OverclockZone Member 11pm's Avatar

นี่แหละนะเกมแนวไฟท์ติ้งใน pc มันน้อยเหลือเกิน มาลงๆหน่อยก็ดีนะอืม

OverclockZone Member prathanc77's Avatar

ปกติไม่เล่นแนวต่อสู้อยู่แล้ว
    เพราะ เล่นทีไรไม่ชนะเพื่อนสักที -*-

OverclockZone Member nameinw007's Avatar

ลูกเมียน้อยก็เงี้ยแหละ ไม่ห่วงว่าจะได้เล่นช้ากว่าลูกเมียหลวง แต่ขอให้ได้เล่นก็พอ 5555+
    Last edited by nameinw007; 10 Oct 2008 at 08:40:30.

OverclockZone Member lupus's Avatar

เซงง่ะxboxดันเจ๊งไปแว้วเกมดีๆไม่ได้เล่นเลย

OverclockZone Member PinBall's Avatar

ผมมี 360 อยู่แล้วแต่ปกติไม่เคยเล่น TAKKEN อยู่แล้วอะเลยไม่ค่อยดีใจเท่าไร

OverclockZone Member interpower's Avatar

ลายเซนแนวดีนะท่าน

OverclockZone Member win1234win's Avatar

ในที่สุด!!!!!ฝันผมก็เป็นจริงซะที T_T
    Tekken เป็นเกมเดียวที่ทำให้ผมอยากได้ Console คับ
    ผมชอบเล่นเกมนี้มาก ไม่ทราบว่ามีใครในบอร์ดนี้เล่นกันบ้างรึปล่าวคับ
    ถ้าลงPCนี้จะเปลี่ยนการ์ดจอเลยเอายกเลิกโครงการของเล่นต่างๆเลยงานนี้

ว่ะฮ่ะฮ่ะ ดีใจจังฮุ้!!!!!!!!!!!!!!

ps. Mishima never die.

OverclockZone Member win1234win's Avatar

Quote Originally Posted by enzigerz View Post
    ผมเองตกใจหนเดียวพอตอน ไฟนอล13ไปxboxเพราะถ้าเสียไฟนอลเเล้วอะไรก็ไม่สำคัญเเล้วครับ 55+ ปลงๆ

เเต่จะว่าไปเกมเเนวไฟติ้งที่ผมชอบจริงๆก็มีเเค่ นารูโตะ เเต่ตอนนี้เริ่มมาสนใจโซลคาลิเบอร์เเละหญิงเขาเด้งจริง ^^

ผมก็เล่น โซลคาลิเบอร์ คับ ชอมมากมายคับ ภาคนี้เด้ง จิงๆ
    ผมเล่น Nightmare จ้า

ภาคนี้มีDath veder ด้วย ละ

พอเกมออก เดี๋ยว MS ก็โดนด่าแหลกครับ ไม่ต้องห่วง จอย Xbox มันกดท่าติดซะที่ไหน ถ้าเคยเล่นตู้มาก่อน อาจชิลๆ
    ขนาดผมกดเล่นเกมต่อสู้กดท่าติดอย่างยาก

Quote Originally Posted by verjil View Post
    พอเกมออก เดี๋ยว MS ก็โดนด่าแหลกครับ ไม่ต้องห่วง จอย Xbox มันกดท่าติดซะที่ไหน ถ้าเคยเล่นตู้มาก่อน อาจชิลๆ
    ขนาดผมกดเล่นเกมต่อสู้กดท่าติดอย่างยาก

Xbox มีจอยคันโยกนะฮะ คุนภาพดีมากเลย เราลองทดสอบดูเเล้วกะโซลคาลิเบอร์
    เกมนี้เราว่าต้องโยกนะ ถึง จะ มัน

Quote Originally Posted by win1234win View Post
    Xbox มีจอยคันโยกนะฮะ คุนภาพดีมากเลย เราลองทดสอบดูเเล้วกะโซลคาลิเบอร์
    เกมนี้เราว่าต้องโยกนะ ถึง จะ มัน
    ก็แล้วแต่คนครับ ผมไม่ชอบโยก อีกอย่าง บ้านผมรวย ปลูกทองขาย
    จะเล่น Ps3

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks