Announcement

Collapse
No announcement yet.

bootเข้าวิโดว์ไม่ได้ขึ้นแบบนี้ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bootเข้าวิโดว์ไม่ได้ขึ้นแบบนี้ช่วยหน่อย

มันขึ้นแบบนี้

แล้วถ้าจะrepairไฟล์ที่มันบอกต้องทำอย่างไงครับ
    ปัญหาเกิดจาผมใช้4850แล้วลบCCCกับDriverตัวเก่าออกไปแล้วลงตัวใหม่V8.9พอปิดคอมแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ก็เป็นแบบนี้เลย
    เข้าเซฟโหมดก็ไม่ได้
    ขอด่วนหน่อยนะครับต้องให้คอมด่วนให้ตอบให้ขอให้สวยๆหล่อๆรวยๆกันทุกคนเลย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลง Windows ใหม่ง่ายกว่ามั้งครับ เข้า Safemode ก็ไม่ได้

Comment

แล้วมีวิธีอื่นมั้ยครับมันเป็นกระทันหันยังไม่ได้backupเลยหรือลงwindowหรือลงวิโดว์ทับได้มั้ยไฟล์จะหายรึป่าว

Comment

หาพวกแผ่น windows PE โหลดตามบิทมาเปิด แล้วย้ายข้อมูลออกมาก่อนลง Windows ใหม่

Comment

ลงใหม่ดีที่สุด ขึ้นแบบนี้ แก้ได้ แต่ยากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ลองหาวิธีในเว็บ Microsoft ดู

Comment

Working...
          X