ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l ด่วนงับ ขอบคุณครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l ด่วนงับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Camfrog_Terms_Of_Service's Avatar

Default ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l ด่วนงับ ขอบคุณครับ

ช่วยหน่อยครับ e7200 ep31-ds3l corsail xms2 1*2 800 ด่วนงับ อิอิ ขอบคุณครับ พอดีวันนี้ซื้อของมาใหม่อีกเครื่องครับ อยู่กะ amd มานาน เลยอยากเล่ง intel บ้าง ep31-ds3l e7200 บัส 266 ปรับบัส 270 ยังไม่เซฟค่าเลยงับ แล้วมันจะ oc ได้เหรอ เหอๆ มีวิธีแก้มั้ยครับ ใครพอมีหน้าไบออส@4G บ้างป่าวครับ ขอด้วยงับ อิอิอิ ขอบคุณมากๆครับ

ไบออสเดิม f4 แฟลชใหม่เปง f5a ก้อไม่หาย c1e ปิดแล้ว มันเซฟนะ

สังเกตได้ถ้าปรับไบออสหน้า MB Itelligent มันจะไม่เซพซักอย่าง

เวรกำจิงๆๆ ปวดหัวเลยผม

OverclockZone Member JINDASAMUD's Avatar
    อ.สะเดา จ.สงขลา

บ๊วยทำแสบอีกแล้ว ถอดถ่านออกซัก 10 นาทีแล้วลองใหม่ครับ

OverclockZone Member Camfrog_Terms_Of_Service's Avatar

ถอดแล้วงับ ไม่ได้ แงแงแง

เจอแบบนี้อีกตัวแล้ว -*-

ถ้าประกัน Scanner เอาไปให้ช่างดูเลยครับ บอกว่าปรับบัสไม่ได้

บอกไปตรงๆว่าจะ Overclock นั้นแหละ ช่างเค้าไม่ว่าอะไรหรอก

เพราะ Gigabyte ก็โฆษณาเรื่อง OC อยู่แล้ว หุหุ

OverclockZone Member TheBoat's Avatar

เอาหัวปากกา / ไขควง จิ้ม เคลียร์ cmos ยังอ่ะคับ ลองดูนะคร๊าปปป

ปล. อ่านดูแล้วยัง งงๆ สรุปว่า
    1. OC ไม่ไป หรือ...
    2. แฟลช bios แล้วบูทไม่ขึ้นอ่ะคับ d(-__-")b

Bookmarks

Bookmarks