Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 9600GSO มีขายที่พันทิพย์ยังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 9600GSO มีขายที่พันทิพย์ยังอ่ะครับ

มีขายยังหรอครับ Galaxy 9600GSO ที่พันทิพย์เพราะผมจะไปซื้อคอมยกชุดใหม่ในวันหยุดนี้

แต่ก็เพื่อเงินสำหรับ 4670 ไว้แล้วเพื่อไม่มี

มีขายตั้งนานเเล้วครับ เเต่จะถามว่าของมีหรือหมดรึยังอันนี้ไม่รู้ เนียนๆ

Comment

เมื่อวาน ไปถอยมาเมื่อวาน ที่้ร้าน HWH พันทิพย์ ชั้น 2 ราคา รุ่นธรรมดา 2350 รุ่น OC 2580 ผมสอยรุ่น OC มา ไม่รู้ว่าตอนนี้ ของหมดยัง..ยังไงก็รีบหน่อยนะ

Comment

ขอบคุณมากนะครับที่ให้คำตอบ

Comment

ไปดูมาวันนี้ตาม ท่าน EIDDY ว่ารุ่นธรรมดา 2350 รุ่น OC 2580 บาท เหลือสองตัว

Comment

ไปดูมาวันนี้ตาม ท่าน EIDDY ว่ารุ่นธรรมดา 2350 รุ่น OC 2580 บาท เหลือสองตัว

Comment

Working...
            X