Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fearปรับตรงไหนให้สว่างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fearปรับตรงไหนให้สว่างครับ

พอดีเพิ่งทำใจเอามาเล่นที่บ้านได้เมื่อก่อนเล่นNBเพื่อน
    คือรู้สึกว่ามันมืดกว่าในNBน่ะครับสเปกตามลายเซ็นแต่เครื่องเพื่อนผมก็พอๆกันแต่VGA GF go7300
    เวลาเจอทหารแล้วพอฝ่ายตรงข้ามยิ่งมารู้สึกว่าแสงจากปากกระบอกปืนจะสว่างจนเห็นตัวคนยิงครับ แต่เครื่องผมมันเห็นแค่กลุ่มแสงตรงปากกระบอกปืนไม่เห็นตัวเลย ปรับแกรมม่าแล้วสีมันเพื้ยนๆครับ
    หรือว่าการ์ดจออ่อนไป

ถ้าถามผม ปรับที่จอเลยคับ ง่ายดี ^^

ของเขานี่เปิดHDRด้วยหรือเปล่าคับ ถ้าใช่ก็ไม่สงสัยล่ะ

Comment

HDRนี่เอง อืมๆ
      ผมปรับที่จอแล้วสว่างแบบเป็นฝ้าครับ เลยเล่นมันแบบเดิม ปวดตาชิบ
      ถามต่ออีกหน่อย
      พวกทหารใส่หมวกที่เจอด่านที่ลงจากฮ.บนยอดตึกนี่พวกไหนครับเห็นในtest settingมันสู้กับทหารโคลนอยู่ งง

Comment

Working...
      X