Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดครับ 3850 + gear of war ปรับได้เท่าไรครับ (ไม่ค่อยมีคนตอบเลยอ้ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิดครับ 3850 + gear of war ปรับได้เท่าไรครับ (ไม่ค่อยมีคนตอบเลยอ้ะ)

กำ ทำไมไม่ขึ้น

เพราะว่าจะซื้อ 3850 แล้วครับ มาเล่นเกมนี้โดยเฉพาะ

อยากรู้ว่า ถ้า แรม 2gig
    cpu pentium D 805 2.66-2.68 GHz

หน้าจอ 1440*900 ปรับเต็มไหวมั้ยครับ

ไม่ไหวครับ CPU มันไม่ไหว แล้ว 3850 ปรับได้ min - high บางส่วนครับ

ถ้าซื้อมาเล่นอาจมีกระตุกเพราะ CPU ไม่ไปได้นะครับ

Comment

1680*1050 all high ใช้ 4200+
      กระตุกนิดหน่อยอ่ะ

Comment

ผม q6600@3.8 Ghz ram 2 G pci-e 4850
        ยังรู้สึกไม่ค่อยเวิร์คเลยครับ
        ถ้างบถึงเล่นพวก 8800gts ดีกว่าครับ มือสอง ไม่น่าเกิน 4200 บาท

Comment

สเปกผม จอ 17' ปรับ แค่high เอง เต็มมันไม่ลื่นอะ

จะเปลี่ยน cpu เร็วๆนี้ละ

Comment

core 2 e6750+2.6gh ram2g hd3850 1ตัว

ปรับ 1280*1024 all high รู้สึกจะไม่กระตุกนะ แต่เวลาเดินมันกระตุก(อาจเป็นที่เกม) เทสมาแล้ว

Comment

แล้ว cpu ควรใช้อะไรดีครับ

ปล. งบน้อยอะครับ

Comment

การ์ดจอเป็น 9600 gt ไหว มั้ยครับ เพราะ แถวนี้ หามือ2 ยากอ่ะครับ

cpu เดิมไม่ไหวจริงๆหรอ

Comment

โฮ๊ย พี่ น้องเอ๋ย 3850 มันไหวอยู่แล้วครับ

ภาค 2 ไม่รู้นะ

แต่ 8400 GS EAH3450 มันยังไหวเลย
                  สบายๆปรับสูงได้ชัว

Comment

แล้ว cpu ok มั้ยครับ

ปล. ตอนนี้ ไม่ทราบว่า การ์ด ไหน ที่น่าเล่นกว่ากันครับ ตามประสาคนงบน้อยครับ ระหว่าง 9600gt กะ 3850 super palit ครับ

Comment

เกมส์นี้กิน CPU ครับ (ลอง e2xxx-e52xx) ดีกว่าครับ
                      ปล.ไม่แน่ใจเกมส์นี้ซับพอท PhysX หรือป่าวแต่ในตัวเกมส์มีโฟโด้ PhysXLocal อยู่ค่ายเขียวน่าจะดีกว่าครับ

Comment

CPU ผมยังสบายๆ เลย D820

Comment

งั้น ตกลงผมเลือก 9600gt นะครับ

ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยนะครับ

Comment

Working...
                          X