Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเป็กคอมประหยัดไฟหน่อยครับ เอาใว้โหลดบิท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเป็กคอมประหยัดไฟหน่อยครับ เอาใว้โหลดบิท

คอมผมเมนบอร์ด P4P800-E Deluxe / Cpu P4 3.0e / Ram 1G /HDD 80 IDE ไม่ได้คล๊อก

มันกินไฟจังเลยครับ ร้อนอีก..จะทำไงดีครับ ... อยากได้สเป็กประหยัดไฟจังครับ

วอนเพื่อนๆ ช่วยผมทีครับ

ปล. ถ้าจะขายเก่าคอมผมจะได้เท่าไรครับ ตีราคาไม่ถูกครับ...

ปล.2 ผมเน้นเอาใว้โหลดบิทครับ เล่นเกมไม่ค่อยได้เล่นครับ

ขอบคุณเพื่อนทุกคนที่เข้ามาตอบครับ++

amd athlon64x2 4800+
    ecs k8a780gm-a
    kingbox ddr2 800 1gb*2
    hdd western wd6400aaks 640gb
    caseเปล่า
    power raidmax 530w.
    dvd+-rw asus
    ใช้โหลดบิตอย่างเดียวเกมไม่เล่น แค่นี้ก็พอละครับ การ์ดจอออนบอร์ดธรรมดา ไม่ต้องมีเพิ่มไม่กินไฟแน่นอน

Comment

Working...
    X