คือบ้านผมอยู่ดอนเมือง แล้วผมโทรไปหา 0 sony ที่ลาดพร้าวแต่โทรติดแต่ไม่มีคนรับผมก้องง

เลยจะเอาไปสะพานเหล็กไม่ทราบว่า หัวอ่านเครื่องหนามันราคาประมาณเท่าไร ณ เวลานี้

แล้วร้านไหนพอไว้ใจได้มั่งอ่ะคับ พอดีอยากทราบราคาไว้ก่อนจะได้เตรียมตังไปถูกเพราะบ้าน

ผมอยู่ไกล ถ้าไปแล้วตังไม่พอโดนชำแหละของผมก้อคงเซง เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะคับ

เครื่องผมมันก้อแปลกๆๆ ด้านหลัง มันรุ่น 50003 แค่พอดูที่ browser มันเป็น 50006

แล้วตกลงมันรุ่นอะไรกันแน่ ผมก้อ งงถ้าอยากดู รูปเดียวผมถ่ายมาดูให้ ขอบคุณมากคับ

แล้วอีกอย่างผมเหงเค้าบอกว่า 0 เค้ารับแต่ รุ่น ลงท้ายด้วย 6 จิงเปล่าคับ

ขอบคุณมากคับ