Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก้าวเข้าสู่ อารยธรรม AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เพิ่งจะ้เป็นพวกเดียวกับคุณเมื่อวานนี้เอง ซื้อที่ JIB สุพรรณครับ
    Athlon 64 X2 4600+
    Gigabyte GA-M57SLI-S4 (ใจจริงอยากได้ M2N-E แต่ที่สุพรรณไม่มีของครับ)
    Kingmax DDR2 800 512x2 (ไม่มีตัวเลือกเหมือนเดิมครับ)
    Galaxy 7900 GS
    Enermax 460 watt
    สมใจครับ เครื่องเดิมเป็น P4 630 3.0 ที่เปิดปุ้บร้อนปั้บ ฮีทต์ซิงค์เดิมอุณหภูมิ 57-60 ต้องหา gigabyte power lite มาใส่เปิดพัดลมแรงสุด่เลยเหลือแค่ 47-55 แต่ตัวใหม่ที่ได้มาฮีตท์ซิงค์เดิม เปิดปุ้บที่ 42 เย็นอย่างเหลือเชื่อ พัดลมเบามากเบาหูไปเยอะเลย ยังงัยก็ขอเป็นน้องใหม่กับอารยธรรมแห่งคนหน้าตีด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by baby10416 View Post
      ผมก็เพิ่งจะ้เป็นพวกเดียวกับคุณเมื่อวานนี้เอง ซื้อที่ JIB สุพรรณครับ
      Athlon 64 X2 4600+
      Gigabyte GA-M57SLI-S4 (ใจจริงอยากได้ M2N-E แต่ที่สุพรรณไม่มีของครับ)
      Kingmax DDR2 800 512x2 (ไม่มีตัวเลือกเหมือนเดิมครับ)
      Galaxy 7900 GS
      Enermax 460 watt
      สมใจครับ เครื่องเดิมเป็น P4 630 3.0 ที่เปิดปุ้บร้อนปั้บ ฮีทต์ซิงค์เดิมอุณหภูมิ 57-60 ต้องหา gigabyte power lite มาใส่เปิดพัดลมแรงสุด่เลยเหลือแค่ 47-55 แต่ตัวใหม่ที่ได้มาฮีตท์ซิงค์เดิม เปิดปุ้บที่ 42 เย็นอย่างเหลือเชื่อ พัดลมเบามากเบาหูไปเยอะเลย ยังงัยก็ขอเป็นน้องใหม่กับอารยธรรมแห่งคนหน้าตีด้วยนะครับ
      อยู่สุพรรณบุรีหรอครับ?

Comment

ยินดีต้อนรับครับ

แต่เอ.....ผมยังไม่ได้มาขอร่วมอารยธรรม (หรือจะอาณาจักรก็แล้วแต่) ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ของมันดี อะนะ

Comment

งั้นขอผมเข้าร่วม เป็น ส่วนหนึ่งของ AMD มั่งดิ ผมใช้ Notebook turion น้า คงไม่ว่ากันนะ เหอๆ

Comment

ขบวนการเอเอ็มดีเร็นเจอร์

Comment

เอ่อผมชอบAMDแต่ใช้อินเทลอะ(นกสองหัว)

Comment

แจ่มครับ มาเป็นสายพันธุ์AMDอีกคน

MY DNA...MY AMD

Comment

Originally posted by Kunio View Post
                    ขบวนการเอเอ็มดีเร็นเจอร์
                    แปลงร่างย๊ากกกกกก ปล่อยแสง Action Beammmmmmmm ย๊ากกกกส์ๆๆๆ บรึ้มมม

บ้าไปแล้ว

Comment

เหอๆ มีแต่คนแรงๆ ทั้งนั้นเลย น่าอิจฉา อิอิ

Comment

ของผมก็เพิ่งทำเสร็จเมื่อคืนหมาด ๆ ง่วงมากมาย

เข้าไป ติชมกันหน่อยนะครับ ฝากด้วยคนเพิ่งเคยแรง

System ของคนหน้าตาดี

Comment

แจ่ม

Originally posted by pann View Post
                          เร็วแบบพอเพียง
                          เสถียรแบบธรรมชาติ
                          คุ้มค่าเงินทุกบาท
                          จี๊ดจ๊าดในหลายลีลา...

ปล. ผมขอซื้อซโลแกนนี้ได้ไหมชอบมาก

Comment

Working...
                          X