overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 25

Thread: มีปัญหาสยามบิตค่าเรโชไม่ขึ้น

OverclockZone Member timefreefun's Avatar
    อนุเสาวรีย์ชัย(สามเหลี่ยมดินแดง)

Default มีปัญหาสยามบิตค่าเรโชไม่ขึ้น

ผมได้ทำการเซ็ตเราเตอร์ทุกอย่างแล้ว กับเว็บบิตอื่นๆไม่มีปัญหาอะไรทั้งสิ้น
    แต่กับเว็บสยามบิตนี้มีปัญหาตลอดเลย ค่า Connectable เป็น no ตลอดเลย
    ใครพอจะรู้วิธีแก้ปัญหาบ้างครับ

OverclockZone Member heroin's Avatar

เวบนี้โคตรเคี่ยวครับ ผมเลิกเล่นมันเเล้ว ratio ไม่เหลือเเล้วด้วย 555+
    อยู่กับ TM สีส้มมาเป็นปีปี อยู่สบายกว่าเยอะไม่งก ค่าอัพเท่าไร

OverclockZone Member

ใช้โปรแกรมอะไร เวอร์ชันอะไรครับ
    เคยอ่านเจอจากกระทู้เก่าๆ
    ทางเวปเขาบังคับให้ใช้โปรแกรมบางตัว และ บางเวอร์ชันเท่านั้น

OverclockZone Member timefreefun's Avatar
    อนุเสาวรีย์ชัย(สามเหลี่ยมดินแดง)

Quote Originally Posted by Mark5 View Post
    ใช้โปรแกรมอะไร เวอร์ชันอะไรครับ
    เคยอ่านเจอจากกระทู้เก่าๆ
    ทางเวปเขาบังคับให้ใช้โปรแกรมบางตัว และ บางเวอร์ชันเท่านั้น
    ใช้โปรแกรมตามที่เค้าบังคับนั่นล่ะครับ
    ก็มี Utorrent กับ bitcomet เวอร์ชันตามที่เค้าให้ใช้เลยครับ

OverclockZone Member bunyawat's Avatar

Siambit นะหรอผมเลิกเป็นชาติเเล้วนะครับ อีทีตอนดาวน์โหลดเรโชลงเร็วมาก ที่ตอนอับอะไรขึ้นไป ไม่ค่อยขึ้นเลยครับ x2 ก็ไม่มีขี้งกมาก

OverclockZone Member Pikba's Avatar

แล้ว เว็บบิทไหนดี ?

ชอบรูปแบบสยามบิทครับ ทำหน้าเว็บดีสวย เข้าใจง่าย ใช้ง่าย

OverclockZone Member LineBacker's Avatar

ใครจะเอาidสยามบิต ผมไปใช้pmมาหาผมละกาน
    โหลดตามสบาย
    ไม่ต้องปล่อยข้อแม้คือห้ามนำค่าอัพโหลดไปเล่นบอล

OverclockZone Member Pikba's Avatar

Quote Originally Posted by LineBacker View Post
    ใครจะเอาidสยามบิต ผมไปใช้pmมาหาผมละกาน
    โหลดตามสบาย
    ไม่ต้องปล่อยข้อแม้คือห้ามนำค่าอัพโหลดไปเล่นบอล
    จิงงะ ผม pm เลยนะ อิอิ

OverclockZone Member LineBacker's Avatar

Quote Originally Posted by Pikba View Post
    จิงงะ ผม pm เลยนะ อิอิ
    pm ไปแล้วนะครับท่าน
    โหลดเข้าไปครับ โหลดให้HDDเต็มไปเลย

แล้วจะดูยังงัยว่าเค้าให้โปรแกรมอะไร

OverclockZone Member paolovelove's Avatar

เว็บไหนดีก็แนะนำกันบ้างเด่อ

ผมแจก Invite บิทละกันครับมีครบทุกสิ่งที่ท่านต้องการ ไม่เขี้ยวด้วยแลกค่าต่างๆก็ไม่แพงขึ้นง่ายๆ
    ใครอยากได้เชิญเลย
    http://www.spyworldz.net/proinvite-know2519.html

OverclockZone Member Drunk's Avatar

BitComet 0.70 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ ขึ้นแน่นอน

เวปนี้ ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอก แต่จะเข้าไปหาเผื่อมีไฟล์อะไรที่ที่อื่นไม่มี

เวปนี้ของใหม่ๆ จะมาก่อนพวกครับ ยกเว้น xxx

ถ้าไม่ขึ้นก็เปลี่ยนเวปแน่นอนที่สุด

Quote Originally Posted by Drunk View Post
    BitComet 0.70 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ ขึ้นแน่นอน

เวปนี้ ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอก แต่จะเข้าไปหาเผื่อมีไฟล์อะไรที่ที่อื่นไม่มี

เวปนี้ของใหม่ๆ จะมาก่อนพวกครับ ยกเว้น xxx

ถ้าไม่ขึ้นก็เปลี่ยนเวปแน่นอนที่สุด
    BitComet 0.70 ใช้อยู่ครับ ไม่ขึ้นเช่นเดิม

OverclockZone Member tonpai753's Avatar

colo ครับ ขึ้นแน่นอน อิอิ

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

ขึ้นครับ Colo
    ตอนนี้
    เรโซ 3.3 แล้วครับ
    Upload 522Gb
    Download 150GGb มั้ง

ประมาณนี้ครับ

ใครมี TM เอามา ขอมั่งได้ไหมครับใช้ colo

ขอบคุณมากๆครับ
    แลกกับค่าอัพโหลด SB กได้นะ

OverclockZone Member palonama's Avatar

Talking

ผมก็ใช้อยู่นะ สยามบิต โหลดแบบธรรมดาก็โอนะ เลือกเฉพาะแบบฟรี

OverclockZone Member The MOO's Avatar

ผมชอบสยามบิทที่สุด หนังเยอะดีและฟรีด้วย ส่วนเกมส์ผมไม่ได้โหลดอยู่แล้ว ที่สำคัญคือมีคนปล่อยและคนดูดเยอะดี โหลดง่าย ค่าอัพก็ขึ้นง่ายนะผมว่า แต่ค่าโบนัสขึ้นน้อยครับ

OverclockZone Member dj_deaw's Avatar
    สุขุมวิท พัฒนาการ อ่อนนุช

สยามบิทนี่แหละเคี่ยวมากขนาดเคยใช้โคของมันค่าเรโชยังขึ้นยากเลยครับ ผมเคยทะเลาะกับเจ้าของมันด้วยชื่อ เดี่ยว ไรนี่แหละ แล้วมันก็บอร์มเมลล์ผม เลวได้ใจ

Quote Originally Posted by dj_deaw View Post
    สยามบิทนี่แหละเคี่ยวมากขนาดเคยใช้โคของมันค่าเรโชยังขึ้นยากเลยครับ ผมเคยทะเลาะกับเจ้าของมันด้วยชื่อ เดี่ยว ไรนี่แหละ แล้วมันก็บอร์มเมลล์ผม เลวได้ใจ
    ใช้โคโลแล้ว เรโชขึ้นยากตรงไหนครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks