Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาสยามบิตค่าเรโชไม่ขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาสยามบิตค่าเรโชไม่ขึ้น

ผมได้ทำการเซ็ตเราเตอร์ทุกอย่างแล้ว กับเว็บบิตอื่นๆไม่มีปัญหาอะไรทั้งสิ้น
    แต่กับเว็บสยามบิตนี้มีปัญหาตลอดเลย ค่า Connectable เป็น no ตลอดเลย
    ใครพอจะรู้วิธีแก้ปัญหาบ้างครับ

เวบนี้โคตรเคี่ยวครับ ผมเลิกเล่นมันเเล้ว ratio ไม่เหลือเเล้วด้วย 555+
    อยู่กับ TM สีส้มมาเป็นปีปี อยู่สบายกว่าเยอะไม่งก ค่าอัพเท่าไร

Comment

ใช้โปรแกรมอะไร เวอร์ชันอะไรครับ
      เคยอ่านเจอจากกระทู้เก่าๆ
      ทางเวปเขาบังคับให้ใช้โปรแกรมบางตัว และ บางเวอร์ชันเท่านั้น

Comment

Originally posted by Mark5 View Post
        ใช้โปรแกรมอะไร เวอร์ชันอะไรครับ
        เคยอ่านเจอจากกระทู้เก่าๆ
        ทางเวปเขาบังคับให้ใช้โปรแกรมบางตัว และ บางเวอร์ชันเท่านั้น
        ใช้โปรแกรมตามที่เค้าบังคับนั่นล่ะครับ
        ก็มี Utorrent กับ bitcomet เวอร์ชันตามที่เค้าให้ใช้เลยครับ

Comment

Siambit นะหรอผมเลิกเป็นชาติเเล้วนะครับ อีทีตอนดาวน์โหลดเรโชลงเร็วมาก ที่ตอนอับอะไรขึ้นไป ไม่ค่อยขึ้นเลยครับ x2 ก็ไม่มีขี้งกมาก

Comment

แล้ว เว็บบิทไหนดี ?

ชอบรูปแบบสยามบิทครับ ทำหน้าเว็บดีสวย เข้าใจง่าย ใช้ง่าย

Comment

ใครจะเอาidสยามบิต ผมไปใช้pmมาหาผมละกาน
              โหลดตามสบาย
              ไม่ต้องปล่อยข้อแม้คือห้ามนำค่าอัพโหลดไปเล่นบอล

Comment

Originally posted by LineBacker View Post
                ใครจะเอาidสยามบิต ผมไปใช้pmมาหาผมละกาน
                โหลดตามสบาย
                ไม่ต้องปล่อยข้อแม้คือห้ามนำค่าอัพโหลดไปเล่นบอล
                จิงงะ ผม pm เลยนะ อิอิ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                  จิงงะ ผม pm เลยนะ อิอิ
                  pm ไปแล้วนะครับท่าน
                  โหลดเข้าไปครับ โหลดให้HDDเต็มไปเลย

Comment

แล้วจะดูยังงัยว่าเค้าให้โปรแกรมอะไร

Comment

เว็บไหนดีก็แนะนำกันบ้างเด่อ

Comment

ผมแจก Invite บิทละกันครับมีครบทุกสิ่งที่ท่านต้องการ ไม่เขี้ยวด้วยแลกค่าต่างๆก็ไม่แพงขึ้นง่ายๆ
                        ใครอยากได้เชิญเลย
                        http://www.spyworldz.net/proinvite-know2519.html

Comment

BitComet 0.70 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ ขึ้นแน่นอน

เวปนี้ ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอก แต่จะเข้าไปหาเผื่อมีไฟล์อะไรที่ที่อื่นไม่มี

เวปนี้ของใหม่ๆ จะมาก่อนพวกครับ ยกเว้น xxx

ถ้าไม่ขึ้นก็เปลี่ยนเวปแน่นอนที่สุด

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                            BitComet 0.70 เป็นคำตอบสุดท้ายครับ ขึ้นแน่นอน

เวปนี้ ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอก แต่จะเข้าไปหาเผื่อมีไฟล์อะไรที่ที่อื่นไม่มี

เวปนี้ของใหม่ๆ จะมาก่อนพวกครับ ยกเว้น xxx

ถ้าไม่ขึ้นก็เปลี่ยนเวปแน่นอนที่สุด
                            BitComet 0.70 ใช้อยู่ครับ ไม่ขึ้นเช่นเดิม

Comment

colo ครับ ขึ้นแน่นอน อิอิ

Comment

Working...
                              X