Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการดูหนังใน PowerDVD 7 Deluxe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการดูหนังใน PowerDVD 7 Deluxe

ทำไมผมดูหนังใน PowerDVD 7 Deluxe ภาพมันออกโทนสีแดงๆ ออกไปทางมืดๆ ครับ ทั้งที่ดูใน Window Media 11 ก็สีมันสว่างปกติดีละครับ ผมใช้ WinXP Pro+VGA nVidia GF-7600GS ของ Asus+Driver Foreware 91.47 ใครพอจะมีวิธีแก้ปัญหาได้บ้างครับ

เปิดโปรแกรมคลิกขวาเลือกconfiguration แล้วเลือกVideo ติกตรงuse color profile แล้วเลือก
    original น่าจะได้นะครับลองดู

Comment

*****จากคุณข้างบน "เปิดโปรแกรมคลิกขวาเลือกconfiguration แล้วเลือกVideo ติกตรงuse color profile แล้วเลือก
      original น่าจะได้นะครับลองดู" *****

***ตอนนี้เปิดใช้อยู่ก็ยังเป็นอยู่ครับ อาการเหมือนเดิมครับ ****

Comment

Working...
      X