Announcement

Collapse
No announcement yet.

pentium4 2.8e ลงโปรแกรมแล้วมีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pentium4 2.8e ลงโปรแกรมแล้วมีปัญหาครับ

cpu pentium4 2.8e 478 กับ m/b Biostar p4m900-m4 พอดีตอนซื้อมาใช้ก็ไม่ได้ลงโปรแกรมใหม่เลยไม่รู้ว่ามันจะเป็นแบบนี้ครับ พอลองลงโปรแกรมมันจะ error ตลอด เหมือนกันว่ามันลงไม่่สำเร็จ จะติดไฟล์นู้นมีปัญหาบ้างไฟล์นั้นมีปัญหาบ้าง ก็คิดว่าไฟล์คงเสียเอามาลงใหม่ก็เป็นอีก เอาโปรแกรมไปลงเครื่องอื่นดันลงได้ซะงั้น เวลา extract ไฟล์ก็จะไม่สมบูรณ์ เลยคิดว่าเป็นที่ xp ลงวินโดว์ใหม่หลายเวอร์ชั่นแล้วก็ยังเป็นอีก เอ้า...เป็นที่บอร์ดมั้งเลยเปลี่ยนเมนบอร์ดดู ก็ยังเป็นอยู่ เลยลองเปลี่ยน cpu ลงโปรแกรมได้ซะงั้น เอ๊ะ...ยังไง (เปลี่ยน cpu กลับไปก็ลงโปรแกรมไม่ได้เหมือนเดิม)

ใครพอจะช่วยผมได้รบกวนหน่อยนะครับ เพราะเครื่องนี้ผมทำให้น้อง แค่ nero ยังลงไม่ได้เลยครับ แต่ว่าใช้งานได้ปกติดี ลอง search google ดูก็ไม่เห็นมีข้อมูลที่พอจะช่วยได้ เลยมารบกวนชาว ocz ให้ช่วยหน่อยครับ รบกวนด้วย
Working...
X