Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีการบ้านมาฝาก เซียนเซิฟเวอร์เชิญหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีการบ้านมาฝาก เซียนเซิฟเวอร์เชิญหน่อย

มีเซิฟเวอร์เครื่องหนึ่ง ลง MS Windows Server 2003
    1.ต้องการทำให้เป็น DHCP,Web Server,Mail Server,Streaming Server,Proxy,FTP ต้องมีการลงโปรแกรม หรือ คอมโพเนนท์ อะไรบ้าง
    2.ถ้าหากใช้ Redhat 9.0 ต้องลงโปรแกรม หรือ คอมโพเนนท์อะไรบ้าง
    3.สเปกของ Server ควรเป็นอย่างไร เหตุผลที่เลือกสเปกนี้ ให้งบประมาณ 100000 บาท

ผมว่าคุยเอ็มกันดีไม๊ครับไม่ได้กลัวคนอื่นรู้แต่มันมีหลายอย่างครับ note_tt@hotmail.com

Comment

เด๋วจะแอดไปครับ ท่านอื่นไม่มีใครรู้เลยหรอครับ

Comment

Working...
      X