Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ตรงนี้ผ่านไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ตรงนี้ผ่านไงอ่ะครับ

ตรงที่มันอยู่ในห้องที่ลอยตัวได้อ่ะครับมืดๆ มันต้องผ่ายยังไง หาทางออกไม่เจอซักที

เข้าไปเลยครับ หายตัวก่อน

Comment

ด่านที่ตัวลอยแบบไร้น้ำหนักผมเลิกเล่นเลย จะอ้วก

Comment

ยูทูป เซริทหา core งับ

Comment

ขอบคุนครับ

Comment

ด่านนี้น่าเบื่อ เอเลี่ยนก็หน้าเดิมๆ

Comment

ผมก้อผ่านตรงนี้ไม่ได้ จะตั้งกระทู้ถามพอดี 555+ แต่ที่ท่านบอกมายัง งง อยู่ครับ ช่วยอธิบายให้กระจ่างกว่านี้ได้รึเปล่าครับ

Comment

แต่ของผมไม่รู้ด่านเดียวกานป่าว ชื่อ ที่มันให้เข้าไปใน core ไรนั่นน่ะ แล้วมีตัวอะไรก้อไม่รู้สีฟ้า คล้ายๆแมงกะพรุนน่ะ

Comment

ด่านนี้ชื่อด่านคอร์งับ แนะนำไม่ถูก แนะนำให้ไปเวปยูทูปเซริทหาคำว่า Core ก็จะเจอวีดีโอแสดงการผ่านด่านนี้เยอะแยะเลย

Comment

Working...
                  X