ตามนี้เลยครับ ปรับไรไม่ได้ ที่ช่องก็ไม่มีให้เลือกอยู่ดีๆมันหายไปหมดเลย เมื่อวานยังมีอยู่

ก่อนหน้านี้ปรับให้ 3นาที ปิดจอ แต่พอจะมาเอาออกวันนี้ มันเลือกไรไม่ได้เลย เซ็งเลยครับ

จะไปนอนดูหนังดูทีวีก็ไม่ได้ ดูได้ 3 นาที ต้องลุกไปขยับเม้าส์ เฮ้อออออ

ก่อนหน้านี้เคยเป็นแล้วนะ แต่หาวิธีไม่ได้ ลงวินโดวส์ใหม่เลย แก้ได้ด้วย แต่มันเป็นอีกแล้ว ไวรัส spy อะไรทั้งหลายก็ไม่มีนะ มีอาการนี้อย่างเดียว

งงเลย เซ็งด้วย ไปนอนดูทีวีไม่ได้เลย (ใช้คอมเป็นทีวีครับ)