Announcement

Collapse
No announcement yet.

import เข้าไปใน SONAR แล้วเสียงมัน ยืด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• import เข้าไปใน SONAR แล้วเสียงมัน ยืด ครับ

>>import เข้าไปใน "SONAR "แล้วเสียงมัน ยืด ครับ

/// เพิ่งซื้อคอมมาใหม่ อ่ะครับพี่ๆ เป็นซาวกาดออนบอร์ด//

<<<ตั้ง โปรเจคเป้น44.1แล้ว

*แต่สงสัยว่าทำไม เสียงมานยืดยานจังครับบ แถม ดีเลย์ นิดๆด้วย

\\ ปกติคอม+ซาวกาดตัวเก่า ไม่เป็นนะครับ ขนาด เสป็กแย่กว่านี้มาก \\

ช่วยบอกด้วยครับพี่ๆ ลองปรับตรงไหนดี ขอบคุนครับ ^_^

จากการเดาสั่วๆ คือ soundcard ท่านทำงาน native ที่ 48 Khz

Comment

Working...
    X