Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงเปล่าที่ X1650PROไม่เข้ากับบอร์ดA8N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงเปล่าที่ X1650PROไม่เข้ากับบอร์ดA8N-E

โอ้ว.....เพิ่งซื้อมาตอนเย็นนี่เองยังไม่ได้ลองเสียบใส่เลยเพิ่งไปอ่านเจอในกระทู้เครียดเลย

ถ้าไม่พอใจขายกระผมก็ได้นะครับ หุหุหุ กายังจาซื้อตัวนี้พอดี

Comment

ก็ลองซะเลยสิคับ

Comment

Originally posted by AMI View Post
        โอ้ว.....เพิ่งซื้อมาตอนเย็นนี่เองยังไม่ได้ลองเสียบใส่เลยเพิ่งไปอ่านเจอในกระทู้เครียดเลย
        เดี๋ยวเทสคะแนน ดูเลยท่านอยากดู หิหิหิ

Comment

ไม่เห็นจะมีปัญหาตรงไหนนี่ครับ หรือผมไม่เจอหว่า

ลองลง driver ตัวใหม่สุดน่าจะมีการแก้ไขข้อผิดพลาดแล้ว

ลองก่อนแล้วค่อยมาเครียดยังไม่สายนะ ไม่ต้องรีบ

Comment

แล้วทำไม่ไม่ลอง

Comment

ลองแล้วเจอเต็มๆ แปลงไฟล์แล้วซักพักโปรแกรมมันERRORเป็นอย่างนี้อยู่หลายทีลองถามเปลี่ยนกับร้านแล้วเขาก็ให้เปลี่ยนนะว่าจะเอาWinFast VGA PX7600GT มันดีอะเปล่าขอคำชี้แนะด้วย

Comment

ดีครับ Winfast

Comment

ไม่แลกเป็น 7900gs หรือครับ

Comment

Working...
                  X