Announcement

Collapse
No announcement yet.

BIOHAZARD4 กับ RESIDENT EVIL4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BIOHAZARD4 กับ RESIDENT EVIL4

ผมจะอัพเดทแพท เป็น1.1.0 แต่ไม่รู้ว่าจะเอาแพทตัวไหนเพราะ ผมสั่งซื้อ resident evil4 แต่ที่เวปก็เขียนว่า

resident evil4 ที่ label ที่ติดกับแผ่นมาก็ resident evil4 แต่ พอติดตั้ง เปิดเกมขึ้นมาเป้น Biohazard 4

เปิดไป เล่นไปดูนิดนึง คำบรรยายอังกฤษ ก็ไม่มี(หรือว่าต้องปรับเอง แต่ไม่รู้ตรงไหน ดูหมดแล้ว)

งง ผมรู้นะครับว่า 2 แบบมันก็เหมือนกันแต่ เรื่องกราฟิก มันไม่เหมือนกันไม่ใช่เหรอ มันมีหรือเปล่าแพทที่ อัดเดทจาก

Biohazard 4 ไปเป็น resident evil4 แพทหลายตัวหลือเกินไม่รู้จะเอาอันไหน

ปล.ผมถามไปที่เวปที่ซื้อแล้วแต่ไม่ค่อยมีคนตอบเลยถามที่นี้เพราะคนน่าจะเยอะกว่าอาจจะพอรู้บ้าง

Biohazard 4 ครับ

Comment

ซื้อจากไหนหว่า อยากเล่นมั่ง อิอิ

Comment

ดูแบบนี้ครับ คำบรรยาย ก็อีกเรื่องแต่ถ้า พวก ไอเทม หรือ อะไรเป็น ญี่ปุ่นละก็เป็น Biohazard ครับ อย่าง สำรวจไอเทม เป็นยี่ปุ่น ละก็ใช่เลย

Comment

resident evil 4 ครับ มี patch 1.1 ตัวเดียวน่ะผมว่า

ซื้อจากไหนครับ ผมมีภาค 1 ที่เป็น emu จนถึงภาค 4 เลย แฟนพันธ์แท้อยู่แล้ว

Comment

Working...
          X